Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk kumuita daimond ikulu kumjulisha shoo ya us imekaaje???????

Discussion in 'Entertainment' started by eumb, Aug 24, 2012.

  1. eumb

    eumb Senior Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    JK Dimond.jpg Stori: Sifael Paula; www.globalpublisherstz.info

    RAIS wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Jakaya Mrisho Kikwete amemuita ikulu mwanamuziki anayefanya vizuri kwa sasa kwenye Bongo Fleva, Nasibu Abdul Jumaa ‘Diamond Platnumz' na kumpa jukumu maalum, Ijumaa linairusha hewani.
    Kwa mujibu wa Diamond, juzikati ‘prezidenti' alimwita ikulu Magogoni, Dar es Salaam na kumpa shavu la kwenda kufanya shoo kwenye mkutano maalum utakaofanyika Washington DC nchini Marekani hivi karibuni.
    "Yaa, rais aliniita akaniambia kuna shoo natakiwa kwenda kufanya Marekani.
    "Kwa mara ya kwanza nitasafiri nje ya nchi na madensa wangu wanne na msemaji mmoja. Sasa hivi hawataki kutembea na kupanda magari wasije wakakosa hiyo safari," alisema Diamond na kuongeza kuwa baada ya kuumwa, mawazo aliyaweka kwenye mchongo huo hivyo mambo mengine yataendelea ikiwa ni pamoja na kufanya kolabo na mwanamuziki wa kimataifa wa Nigeria, J. Martins.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hii thread imefikaje huku?
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mmh! jamani anampeleka kwa gharama za chama ama za serikali? na kwaajili ya nini hasa?
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    kigezo kilichotumika kupewa show diamondi.?
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Makubwa, sasa marekani anaenda kumtumbuiza nani? Rais, watanzania waishio kule au wamarekani?
     
  6. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mambo ya muhimu kwa Watanzania tunaambiwa fedha hakuna, hizi za safari isiyo na tija kwetu zimetoka wapi?
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ivi mkuu alishindwa waambia ata akina Ruge au Kusaga au hata akina Nchimbi mpaka alonge nae mwenyewe straight
     
  8. k

    kijereshi JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbe sahvi kila mtu anaweza kuitwa tu ikulu na kwenda kama anavyokwenda matembezini mm nilidhani ni pahala 'sacred' au toka nche nkapa apageuze anuani ya biashara yake kila mtu anaweza kwenda cha kuzingatia ni ukiwa umefanya miadi yako na mkubwa.
     
  9. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Hah hah hah!
    Sasa anaenda kuutangaza utamaduni wa nchi gani. Au ni kuwaonyesha USA ni jinsi gani na cc TZ hatuko nyuma katika ku-copy mambo yao?
     
  10. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kikwete kumbe meneja masoko wa Diamond!
    sijui mnawaita mapromota!
     
  11. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Taarifa zililopo ni kuwa anakwenda kutumbuiza 'Wanamagamba' waishio humo (Sijui kama wanafikia kumi)..
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Yaani wote mnachangia thread hii bila hata ya kujiuliza source ya habari hizi wanasoma watu wenye sampuli gani ya Ubongo? Pamoja na udhaifu wote wa JK na nyinyi mnakubaliana na porojo hizi za kina Shigongo?
     
  13. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani nataka kuuliza kama hilo gazeti lililotumika kutoa taarifa linakubalika humu kwenye jukwaa la siasa kama chazo kinachoaminika cha habari?!!!
     
  14. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Acheni dogo ale shavu jamani.
     
  15. m

    malaka JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi JK hatungagi verse kweli?
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    kura zenu za mwaka 2005 na 2010 ndio zinafanya kazi izo mnafikiri zitaenda kimya kimya? Noo mtaona mengi na mmeshaona
     
  17. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Waende sana Ikulu wakati CCM ingalipo madarakani, maana wakati waje wa kurejesha hadhi na heshima ya Ikulu kama ilivyokuwa kipindi cha mwalimu! Kipindi hicho ukiitwa ikulu unatetemeka! Sasa hivi mtu akiitwa ikulu anajua naenda kupewa mchongo tu na mambo yangu yananyooka!
     
  18. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Msiyaamini sana haya magazeti, ni ya udaku, mara nyingi habari huwa ni za kupika mwandishi ndo mhariri
     
  19. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Waende sana Ikulu wakati CCM ingalipo madarakani, maana wakati waja wa kurejesha hadhi na heshima ya Ikulu kama ilivyokuwa kipindi cha mwalimu! Kipindi hicho ukiitwa ikulu unatetemeka! Sasa hivi mtu akiitwa ikulu anajua naenda kupewa mchongo tu na mambo yangu yananyooka!
     
  20. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    msanii mwenzake na ndio priority ya rais jk!mbona mpaka leo hajawaleta REAL MADRID?maana ilikua ilani ya ccm
     
Loading...