Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kumpooza Masha na cheo gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lucchese DeCavalcante, Nov 2, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Masha ndio hivyo tena kaangukia pua sasa nauliza je JK atambemba swahiba wake kwa kumpa cheo gani??
     
  2. m

    muhanga JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwani ni lazima huyo masha apata cheo katika serikali ya tanzania, who is he hata atukoseshe usingizi, anyway JK atamfikiria kama atatoka salama huko hosp alikolazwa!!! huenda akampa ubalozi ili angalau akaitumikie elimu yake aliyoipata uingeletha:smile-big:
     
  3. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi unadhani JK ni rais wa Tanzania na Watanzania?. Ngoja nikwambie, Rais wa Tanzania na Watanzania ni Dr. Slaa.
     
  4. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mshauri wa Rahisi
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    atakua Mlinzi wa Ridwani
     
  6. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ubalozi au Ubunge wa viti maalum
     
  7. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni vizuri swali hili tukamuuliza Bashe atatupa jibu sahihi.
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ubunge viti maalumu si maalumu kwa kina mama au?
     
  9. October

    October JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    JK mwenyewe atakua anahitaji kupoozwa. Sasa iweje ampooze mwenzake?
     
  10. z

    zantel Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Acha kuota ndoto za mchana wewe, labda uhame Tz.
     
  11. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Atampa ukuu wa mkoa wa PWANI
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Masha atafungua kampuni ya Security ya mtaani...
     
  13. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Katika hali ya kuonyesha kukubali matokeo na kujipa moyo mh mstaafu amedai tena kwa nyodo kuwa hata kama wana mwanza wamemtosa lakini mkubwa atamkumbuka tu kwakuwa hawakukutana barabarani.


    Wanabadiliko Tumpe Pole Huyu Jamaa kuz Anapumulia mashine.
     
  14. M

    MpitaNjia Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kila dalili Masha, Dr Kamala, Marmo, Batilda wakarudishwa kwa kupitia viti 10 vya kuteuliwa na RAIS
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Alafu haya mambo ya raisi kuteua washikaji wake kuna haja ya kulifutilia mbali seriously
     
  16. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kama rais atawateua watu waliokataliwa na wananchi (yaani walishindwa kwa kura) hiyo itakuwa ni dhalau kubwa kwa Watanzania na hata wana CCM wenyewe. Kama anajua alifanyalo hawezi kuwateua ktk viti 10 wale walioshindwa.
     
  17. k

    kilimajoy Senior Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli JK akifanya hivyo...atashangaza umma wa Tanzania, ila haishangazi kama atawarudisha kwani jamaa ana mambo ya ajabu sana ya kiswahili...!
     
  18. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Maneno ya mkosaji yale. Akafie mbele huko.
     
  19. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JK harudi magogoni, JK ndo kwa kheri jamani!! atateua kivipi jamani au keshashinda wakuu? Mi naona JK hatoki kwenye hii Nongwa. Kanyaga twende tuone, so far naombeni matokeo ya kahama yanaendaje wakuu?
     
  20. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi jamani kumbe kuna watanzania bado wanaamini Presda wao ana akili kabisa inayoweza kufanya kazi kuweza kujadili hayo? kwa taarifa yenu mkwere lazima arudishe ndani ya mjengo, Batilda, Masha, Kamala na Mramba...hii wala msishangai. Mkishangaa mtakuwa mmeamua tu wenyewe. Habri ndiyo hiyo bwana, by the way he has nothing to loose his term itakuwa imeisha.
     
Loading...