Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kukutana na Wazee wa Mkoa wa Dar J'nne kuwaeleza serikali yake haiendeshwi kwa kushinikizwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Apr 22, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Baada ya Kikwete (kupitia Pinda) kutangaza hapo kesho kwamba hakuna waziri atakayejiuzulu kutokana na sakata linaloendelea, Mkuu huyo wa Kaya atakutana na Wazee wa Mkoa wa Dar es Sakaam siku ya J'nne Ukumbi wa Diamond kuwashitaki Wabunge wachache wa CCM wasaliti walioshirikiana na wale wa upinzani kutaka kuiyumbisha serikali yake.
    Mada kuu itakuwa ni kwamba serikali yake haiendeshwi kwa kushinikizwa.

    Mwenyekiti wa Wazee ambaye anabeba tuhuma lukuki za ufisadi na ambaye hakuna chombo cha dola kinachodiriki kumgusa -- Iddi Simba ndiye atakayempokea rasmi rasmi JK ukumbini pale.

    Nataka kutapika!!!!!
     
  2. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Huyu Rais ana matatizo.
     
  3. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nilijua tu
     
  4. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ina maana haendi tena kwenye mazishi ya B. Mutharika kesho?
     
  5. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    kwani nani kafa?
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,097
    Trophy Points: 280
    Marksman,

    Sipendi kuamini Rais Kikwete anaweza kufanya mambo ya hovyo kiasi hicho.Tafadhali tumpatie Rais wetu heshima anayostahili na ikiwezekana tumsaidie amalize awamu yake salama mambo ya kumzushia kwamba atakutana na wazee wa Dar ni siasa za maji taka.


     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nenda wewe
     
  8. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hivi hakuna jinsi yoyote ya kumwadabisha huyu jamaa?
     
  9. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hii ndio Point.
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa kama atafanya hivyo nitaamini hamnazo
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,044
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    akifanya hivyo akieleza hivyo atakua ni rais mwehu katika sayari ya dunia!wazee si ndio mtaji wa ccm kwa sasa
     
  12. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Mi nataka kujua kuwa hao Wazee wa Dar (Wana magamba wenzake) ndio washauri zake au wao ndio waliowaambia NEC wampitishe? Huyu Kikwete naona uzee unamjia vibaya hata kwenye manufaa ya Taifa yeye analeta ujinga na upumbavu wa maneno ya kejeli.:mad2:
     
  13. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Ooh...oooh!!
    Kama kweli, huyu mtu hazimtoshi. Wanaoshinikiza kwani hawana sababu au wamekurupuka tu. Haya labda hao wazee ndio wawakilishi wetu.

    Vijana tuangalie namna ya kwenda. Hawa wazee wa ndio na ambao kwa kiasi kikubwa washapoteza tumaini hawatakiwi kutuamulia mambo yetu. Vijana ukiondoa matatizo mengine, tuna muda mrefu wa kuishi. Uozo unaondelea sasa ni mzigo kwetu siku za mbeleni na mengine tunayaona sasa.
    Tuseme yatosha.
    Hao wazee wanatutegemea sisi.
    Tuamue.
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Hahahah nchi inaendeshwesha kijinga hii khhhhhhhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  15. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama anaweza kufanya kitu kama hicho, na kama akifanya atakuwa wa kwanza ku-officiate mwanzo wa mwisho wa CCM.
     
  16. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mazishi ya President Bingu wa Mutharika ni kesho, na ilisemekana atakwenda
     
  17. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Ni vigumu kufanya hivyo (kuanza kupingana na wapunge wake, badala ya kuziba ufa kwa kutumia cement atakuwa anatomia nyundo hivyo kuzidi kubomoa..

    [​IMG]
     
  18. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mkuu Ngongo - heshima mbele. Huenda mtoa mada ana nia ya kumshawishi JK kutochukua hatua hiyo ya kijinga, yaani ya kukutana na wazee. Ni kama vile anajaribu kum-preempt asiende huko.

    Ni mtazamo tu.
     
  19. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Hakuna udhaifu mkubwa kwa kiongozi kama kuruhusu wapiga kelele kukuyumbisha, Kosa kubwa la JK ni kumteua PINDA ambaye hana misimamo ni weak sana yaani anaboa ningekuwa JK ningemfukuza na kumuomba astaaf hadi ubunge.
    Anaboa sana PINDA.
    Pinda ndio chanzo cha matatizo serikalini. Hivi hakuna wanajeshi bungeni wapewe hii nafasi!
     
  20. f

    franktemu123 JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Kama ni kweli Mkuu wa Kaya anakutana na Wazee wa Dar kuongelea ishu ya Mawaziri kutojiuzulu binafsi nitamuona mtu wa ajabu. Watanzania tuna uwezo wa kumuwajibisha yeye kama Mkuu wa Kaya 1. ni kupitia wabunge wetu kwa kuanzia ni kupiga kura ya kutokuwa na Imani na Waziri Mkuu hivyo Rais atalazimika kuvunja baraza la mawaziri 2. Ni kwa wabunge huko mbeleni kupiga kura ya kutokuwa na Imani na Mkuu wa Kaya 3. Ni kupitia chaguzi ndogo kutopigia kura wabunge/madiwani toka chama chake.... By ze way hii stori ina ukweli coz najua anaenda kuzika MALAWI au ndo atamtuma Makamu a.k.a MZEE WA MIKASI "KIBABU" amelegea kama mlenda sijui hata mikasi anapigaje? labda kama anapigwa yeye?
     
Loading...