Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Kukutana na Wapinzani-Ukurasa Mpya wa Demokrasia!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amavubi, Jan 23, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,638
    Likes Received: 2,982
    Trophy Points: 280
    Usemi wa mnyonge mnyongeni haki yake mpeni unaendana hapa..twende mbele turudi nyuma lakini ada ya mja hunena uungwana ni vitendo..hii ni positive move ya demokratisation katika Tanzania na huenda tuione kwa jinsi ya fumbo sasa lakini itaingia katika historia ya wengi.............naiona njozi ya Katiba shirikishi ambayo itakidhi matakwa ya wengi kutokana na jinsi utashi wa serikali yetu unavyojitokeza katika hili................(kama mmegundua ni kama Big Bhang, wakati JK anakutana na wanasiasa, Mkulima anakutana na Viongozi wa Dini, sijajua kama wanaharakati watakuwemo But naamini watajumuishwa)

    Angalizo langu; isije kuwa ni kiini macho tu au danganya toto.....pamoja na salamu za kumtakia heri katika mchakato mzima na kumpongeza kwa hatua aliyofikia lakini namtaka Rais wangu achukue all the best na kuacha all the rest katika mchakato huu hususam mawazo mazuri ambayo atapewa na wanasiasa wenzake ili tuione na kuithibitisha nia ya dhati aliyokuwa nayo...........vinginevyo tutaona chenga tu!!!!
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,721
    Trophy Points: 280
    .....Tusubiri tuone/tusikie yatakayojiri kama anataka kufanya kweli kwa maslahi ya nchi au ana lake jambo maana Kikwete ni msanii wa hali ya juu.
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,638
    Likes Received: 2,982
    Trophy Points: 280
    hATA mImI nInA WaSiWaSi sAnA HuEnDa nI DOMO-KRASIA TU!!!
     
  4. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,347
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    mkuu neno upinzani,mpinzani,kipinzani na wapinzani lina utata sana katika kuzungumzia Demokrasia.Naona msamiati huu wa opposition kama ulivyotasfiri moja kwa moja kutoka kwenye Kiingereza unamadhara saana hasa katika nchi zetu hizi.
     
  5. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Hivi mpinzani ni nani? Ni msaliti wa Demokrasia ama Mwanahisa wa democracy?
     
  6. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Ukienda kule democrasia ilikoanzia!! huwezi kusikia mpinzani au upinzani!!
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,638
    Likes Received: 2,982
    Trophy Points: 280
    Kwa wakati fulaNI sisi ambao tukohuku ambako demokrasia inaishia inabidi tulikubali tu kama tunavyokubali misamiati mingine kama vile UTAWALA BORA nk
     
  8. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sarakasi at work
     
Loading...