Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kukatiza ziara ili kupokea kifimbo cha malikia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ulimboka, Dec 30, 2009.

  1. ulimboka

    ulimboka Member

    #1
    Dec 30, 2009
    Joined: Aug 23, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani jana nimeangalia taarifa ya habari zilizogubikwa na maafa yanayotokana na mvua zinazoendelea kunyesha hapa nchini. Cha kunishangaza ni kwamba Mkuu wa nchi eti alikatiza ziara ila sijajua ni ipi na uzito wa hiyo ziara hadi ikatizwe na kuwahi kifimbo cha malkia.
    Lakini je kuna mdau yeyote anayeweza kunifumbua mambo juu ya uzito wa kifimbo cha malkia hadi kushinda maafa haya yanayotukuta sisi na ndugu zetu.
    Wana JF naomba kuwasilisha
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Hajakatiza ziara yoyote. Amekatiza mapumziko yake ya mwisho wa mwaka. Hata Pinda yu mapumzikoni. Kuhusu kifimbo cha Mali-kia ni kampeni ya Uingereza ya uhamasishaji wa Michezo ya Jumuiya ya Madola ambayo Malikia wa Uingereza ndie mkuu wake. Hata hivyo mhamasishaji mkuu alitakiwa awe balozi wa Uingereza lakini aliehamasisha ni balozi wa India. Malikia na India ni wapi na wapi?.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Ningekuwa na uwezo fulani hako kafimbo ningekavunja vunja na kukatupilia mbali. Next time litakuja gagulo la Malkia!
     
  4. M

    Marigwe JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wewe PASCO acha hizo. Balozi wa India amehusishwa kwa sababu michezo ya Commonwelath 2010 India ni mwenyeji. Hizo ni taratibu za Kiitifaki. Labda ungeuliza michezo ya Commonwealth, Katibu Mkuu wa Tanzania Olympic Commitee kahusika vipi? Hilo swali lingekuwa na hekima. Kwa sababu michezo ya Olympic ni tofauti kwa mbali na hiyo michezo ya C/wealth. Kwa nini isipokewe na kusimamiwa na afisa wa BMT? Au they are too old? Au?
     
  5. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu usinitake nicheke!!
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwani hii jumuiya ya madola si ukoloni mamboleo tu! Ndo tunasema commonwealth ya waingereza waliotutawala bila ridhaa yetu! kama sio kuzidi kuwakumbatia ndo nini, halafu eti tunapokea kifimbo mi nashangaa kimetinga hadi ikulu..sijui na yenyewe inaweza kupeleke kifimbo cha michuano ya kombe la mapinduzi or something kule B.palace?
     
  7. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha ....
     
  8. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2009
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi hiki kifimbo kina maana gani hasa??? kwamba wazee wetu walitawaliwa kwa viboko au??? Hata hii commonwealth sioni umuhimu wake ndio mana UTUMWA WA KIAKILI hauishi kwenye jamii yetu!
     
  9. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2009
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,067
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Halafu akasema kesho yake ataendelea na misafara yake
     
Loading...