Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kuhutubia Taifa leo kupitia uzinduzi wa kampeni za CCM Arumeru EAST

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by shykwanza, Mar 12, 2012.

  1. s

    shykwanza Senior Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi zimeenea kuwa leo hii Mwenyekiti wa CCM Taifa Mh JK atahutubia taifa kupitia mkutano wa ufunguzi wa kampeni wa chama chake cha CCM. Atafanya hivyo kujibu mapigo ya Mwenyekiti wa Chadema Mh Mbowe; Hivyo basi hii itakuwa suprise kwa Watanzania wote, nataarifa zilizopatikana hadi sasa ule mkutano wake na Wazee wa DSM umehairishwa hadi mwisho wa mwezi huu
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kuweweseka tu!
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,123
    Likes Received: 3,664
    Trophy Points: 280
    kweli wamepatwa na kiwewe. bado wanaamini eti anamvuto!!!
     
  4. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata kama CCM wakimleta Marehemu Baba wa Taifa, Arumeru wataisikia kwenye bomba tu.
     
  5. U

    Userne JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 895
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lakuvunda halinaga ubani!
     
  6. N

    Nyongolo Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuuuuuuuh.. huyu jamaa nani huwa anamshauri lakini? mbona anafanya vitu visivyoelewekw kabisa! kweli tz tuna rais kiboko.
     
  7. K

    Kizotaka JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kali, kwa njia gani TV au Redio?
     
  8. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,783
    Trophy Points: 280
    Kwani, kati ya kiboko na mamba nani kiboko?
     
  9. s

    sanabana Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Title-kuhutubia
    Body-tetesi,wapi na wapi?
     
  10. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Kupitia gazeti la sani
     
  11. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Kiboko!!
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Sasa atatoa ahadi nyingine 60?? au atarejea ahadi alizotoa ??

    angalieni asiwaharibie kampeni, maana naskia alikua hamtaki Siyoi
     
  13. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nonsense post
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi huachi tabia yako ya kuropoka? Utakuwa lini? Rais kweli ahutubie Taifa kupitia mkutano wa Kampeni ndogo kama hizo, inaonekana umekonda sana kutokana na kipenzi cha wengi kuwa pale magogoni.
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,750
    Trophy Points: 280
    Aende na kadi ya mpiga kura ya Siyoi, haiwezekani Siyoi awageuze watu wa Meru kuwa MUNDU wampigie kura wakati yeye hajipigii
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe unamsikiliza huyo aliyeamka nazo baada ya kzinywa za bure kwenye kitchen paty yake weekend.
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwani kadi ya kupigia kura inatangazwa kama kadi za harusi? Mlitaka awaoneshe ili iweje?
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Atahutubia Taifa kupitia ufunguzi wa Kampeni?
    Kwani anakwenda kwenye huo ufunguzi kama Rais wa nchi ama kama Mwenyekiti wa CCM?
    Haya siyo matumizi mabaya ya Taasisi ya Urais Jamani?
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haiwezekani Prsesident akahutubia mikutano midogo kama hiyo. Mzee mkapa atamaliza kila kitu, mbona kazi ndogo sana hiyo kwa BEN.
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Kikwete ni raisi, anauwezo wa kuhutubia popote paleanapoamua.
     
Loading...