Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kuhudhuria mzishi ya Regia ifakara.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bhbm, Jan 17, 2012.

  1. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wakuu nimefurahishwa sana na kufarijika sana kusikia kuwa mh. Rais atahudhiria mazishi ya mh. Regia kesho ifakara. Pamoja na udhaifu wake kiuongozi but JK anaupendo sana na si mtu wa kujikweza kama wengine.

    Poleni sana kwa msiba huu mzito wana jf wenzangu, chadema, bunge, na taifa kwa ujumla. Yatupasa kumshukuru Mungu kwa kila jambo.

    Source: Taarifa ya habari itv saa mbili usiku.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,085
    Likes Received: 16,012
    Trophy Points: 280
    Safi sana JK!
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    hakuna mwanadamu mwenye mabaya tu! Labda Malaria Sugu wa JF! bravo JK kwa hili msiba ukiisha kibano kinaendelea mpaka kieleweke!
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Msiba wa Regia nina mashaka sasa unataka kuchukuliwa kisiasa zaidi.
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hakuapa kumtumikia rais JK bali Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na kuilinda katiba ya JMT na siyo JK na wote pamoja na JK ni watumwa wa wapiga kura. Ucha uzushi.
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,995
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Walosema siasa ni mchezo mchafu hawakukosea!

    Lakini katika hili la kuhudhuria misiba nadhani jk amekuwa consistent kwa kiasi cha kupigiwa mfano. Tumpongeze tu katika hili kwa sababu anastahili.
     
  7. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mumeo/mpenz wako nae amejiunga na JF? Natumai kwa mmeo unakuwa mpole na mnyenyekevu!
     
  8. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wachanga kisiasa wakati ndio wanaoendesha nchi, kila jambo wanalodai jk anatekeleza. walifanya maandamano juu ya hali mbaya ya uchumi jk akapunguza bei ya sukari. sasa mkubwa nani hapo
     
  9. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inawezekana, kwani chanel 10 wametoa salamu za rambirambi za pinda na spika pekee. mbowe na slaa hawakutolewa utafikiri msiba ni wa ccm.
     
  10. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kumbe jk kalainika. anafanya mchezo na gwandaz. Yeye ahudhurie tu ila ajue siku akihutubia bunge, wazee wa gwandaz watampa kisogo tu.
     
  11. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umeona juice tu. nazungumzia uchumi
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,085
    Likes Received: 16,012
    Trophy Points: 280
    Ila wapo wanaoona eti JK hapaswi kuhudhuria misiba ya watu.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,085
    Likes Received: 16,012
    Trophy Points: 280
    Hakika kabisa! Kwenye hili JK rekodi yake ni nzuri. Kwa hilo mimi siwezi kabisa kumbania hongera zangu.
     
  14. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bora umemjibu vizuri huyo kilaz...
     
  15. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa taarifa yako hapo ndo CDM kinajengwa,watu wa ifakara watawaamini CDM zaidi
     
  16. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Yaani jk anatafuta upenyo kwa udi na uvumba akutane na dr. amwombe aunge mkono ule mswada wa katiba ili kupunguza jazba za wananchi ambao wana hasira kutokana na matatizo yanayolikumba taifa kwa sasa
     
  17. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizo nguvu anazotumia kuhudhuria misiba, angezitumia pia kwenye kukuza uchumi, tungekuwa mbali, na magamba yangeshavuliwa na kuwekwa ndani
     
  18. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anakimbia? uoni aibu kusema hivyo, wakati magamba mnatumia nguvu nyingi kumzuia asionane na wananchi.
     
  19. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umeishiwa point unaanza kutukana watu wasiohusika na mjadala huu, udini utakumaliza.
     
  20. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,602
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Mzee wa kulala na maiti makaburini,I was sure he won't afford to miss such opportunity! Bravo mzee unayelindwa na Majini na mapete ya rangirangi,however ndugu JK mlaumu late Yahaya Hussein 'the Psycic' kutowa siri.
     
Loading...