Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kuhudhuria harusi ya Clinton?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DoubleOSeven, Jul 30, 2010.

  1. D

    DoubleOSeven JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2010
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwenye list ya waalikwa, Vasco da Gama yumo?
     
  2. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wa wapi huyo?ana ukaribu na clinton family? Anaheshimiwa marekani?
     
  3. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Atawakilishwa na Riz-One, na mjumbe toka Bakulutu
     
  4. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    I don't understand!!!!
     
  5. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]kamaka nimependa avatar yako mkuu!
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Malariiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiia aikubalikiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!kwa hisani ya watu wa bonyokwa!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Anaweza kufanya hivyo ili kutangaza utalii,si kuna ma actor kibao humo na watu mashuri?hawawezi kuongelea biashara kwani ni kinyume cha matakwa ya kwenda huko,maybe networking.....Hawawezi kukosa sababu kama ataenda,tatizo ni kwamba na yeye anapiga suti tu kama wao,angevaa hata rubega mara moja,ile ya kimasai ama ya wairaki kama ile ya Slaa,ama Kanzu?Lol.... ili kurepresent na kuvutia watalii zaidi,ni lazima uonekana tofauti kidogo ili kuleta mvuto wa maswali nk?Yani Maasai warrior ndani ya shughuli nzito ya powerfull world politicians na corporate CEO etc.
    Kuna mkenya aliomba kumuoa Chelesea na kudai atatoa mahari ya ng'ombe sijui wangapi....Hilo tu liliwatangaza nchi yao pamoja na kwamba ni vituko kiaina,hata hivyo ni comic tu there's worst being said especially in US and the west in general.
    Viongozi wa Africa ni cowards na wale true leaders walishakufa na wengine kuuwawa,the current oneshawapendi vyao ndio maana wanaviuza,mentality ya kitumwa si nzuri kwa viongozi if we're to move forward and have a justifiable leadership and viable state for the people.
     
  8. bona

    bona JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,668
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    slaa kamshika pabaya nadhan wako underground wanatafuta mkakati wa kumzima c unajua amewashika by suprise
     
  9. epigenetics

    epigenetics JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2010
    Joined: May 25, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Obama mwenyewe hajaalikwa, iwe some no-name kutoka Africa?
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Hafahamiki huyo, Mzee mkapa ndo anaweza pata kadi huko!
     
  11. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :biggrin:
     
Loading...