Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Kuhudhulia ufunguzi wa Kibo Palace & Snow Crest Hotel Arusha

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Jethro, Dec 15, 2009.

  1. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Habari nilizo zipata to mjini Arusha ni kuwa Rais JK ataudhulia ufunguzi wa Snowcrest hotel(The Peak of Perfection) na Kibo Palace Hotel(Five Star) hapo mjini Arusha mnamo tarehe 18 na 19 December 2009,

    Maswali yangu ni kuwa sasa kamekuwa ni system kusikia Rais wa nchi kuudhulia funguzi nyingi za hotel, Last time nilisikia Rais kamtuma mwakirishi katika ufunguzi wa Seliani Hospital iliofunguliwa Arusha Mjini yeye hakuja, Siku nyingine akaja mwenyewe katika ufunguzi wa bank ndogo ni branch ya FBME opposite na East African Hotel, this time ana kuja kwa ufunguzi wa hizo hotel mbili.

    IKULU inatuambia hakuna mtu mwingine(mwakirishi) wa ufunguzi wa hizo hotel??

    Rais Hana kazi za msingi sana ni mpaka aje kwa ufunguzi wa hotel?

    Je kuna Interest zipi katika hizo hotel kutoka IKULU?

    Snockrest Hotel kwanza last time nilipita Arusha nikakuta imesogelea eneo la barabara ya Arusha - Moshi which means eneo lote la parking pale mbele ya Hotel latakiwa kubomolewa.

    Watu wanaopanga safari za Rais wanajua hayaaaa?

    Ufunguzi wa Seliani Hospital kwanini Rais hakujaa??
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hii ndo tanzania.

    ulishawahi kujiuliza kwa nini uchaguzi ukikaribia magari karibu yote yanaweka bendera ya ccm?
    au unavifahamu vile wanaita shina la wakereketwa then pemeni yake kuna biashara haramu?
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    MLIYATAKA WENYEWE. ETI CHAGUO LA MUNGU. Mungu yupi huyo?
     
  4. Magpie

    Magpie Member

    #4
    Dec 15, 2009
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na pia awe na interest za kujua mazingira ya kufanya kazi na ujira wa hao wafanyakazi wanao fanya kazi kwenye izo "the so called five star hotels" kama yana na una endana na hadhi za hizo hotels, asiwe anakwenda tu na ku enjoy nice meals na a good glass of wine or champgne then he hits the road.
     
  5. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kila MKULU wa nchi yoyote huwa ana priority katika utendaji wa kazi zake, sisi wetu ni kama hizi. Uliza wamiliki wa hizo hotel basi.. mmh Presha inapanda.
     
  6. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Hii ndiyo inadhiirisha ule usemi wa Gabbage In Gabbage Out, Unavuna ulichopanda. Rais aliyewekwa kwa njia za kifisadi matokeo yake ndiyo haya lazima awasujudie mafisadi.
    Nawasikitikia sana watanzania wenzangu sijui mungu awape nini mfunguke macho, masikio na ufahamu wenu.
     
  7. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    kupata mwanga jaribu kuunganisha doti za wamiliki wa hizo hoteli na uswahiba na watu wa magogoni kisha utapata mwanga zaidi na kujibu swali lako la kwa nini....
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mtoto wa kikwere aache kwenda kwenye shuguli yenye visheti,sambusa ,karanga na kahawa akafungue mivi donge ya krorokwini huko serian ,,,hahaaaaa mbona bado hamjashangaa mwaka huu.
     
  9. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Duh mpwa kwahiyo wakubaliana nami kuwa nchi hii haina mustakabali wake wa kiuongozi ambayo itamfanya kila kiongozi ajaye madarakani anapaswa kuifuata!

    na ndio maana kila waziri achaguliwapo huja na lake eg elimu, madini, afya, nakadhalika nchi hii uongozi hatuujui kabisa kiala kukicha ni kuunga vilaka katika utekelezaji

     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kaka ngoja nikuhabarishe mkuu kama kweli atakuja kufanya ufun guzi wa Kibo palace na snowcrest basi huenda ni vishughuli vidogo tu vya hapa na pale na huenda alialikwa kufanya hivyo na akawakubalia walomwalika. KIMSINGI Mh Rais atakwenda Arusha kwa ajili ya kukamisheni Maafisa wa jeshi la wananchi wa Tanzania huko monduli kwa mujibu wa tarehe ulizo taja. Hawa maafisa ndiyo wanahitimu mafunzo yao ya uafisa na kuanza kulitumikia JESHI katika ngazi ya uafisa! Hii ndiyo shughuli muhimu anayoendea A-town
     
  11. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Owner of Kibo palace is MRAMBA though there is rumours that he made a transfer to Raila Pm of kenya,the other one I have no clue.
    On those two days,president must be in Arusha region because on 19th Dec he has the task as stipulated in our constitution of granting commission to people who are doing military training at Tanzania Military Academy-Monduli which will make them to be Officers in Tanzania Peoples Defence Forces. There is no delegation in that commission ceremony
     
  12. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa anakimwana Atown nini mana haishi kuwepo au inawezekana napo anafukuzia per diem kama safari za nje nini wakuu.

    Nadhani angeweza wasimika hao maofisaa na akaenda loliondo kuwatembelea ndugu zetu waliofanywa wakimbizi kwenye taifa lao. Au huu ndo mwendelezo wa kukumbatiana na mafisadi? Mramba wa Alex stuart kamwalika Kibo, Snowcrest yanani vile? au ndo moja ya rasilimali za EL?

    Anyway these hotel are great
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaah Sir God anasingiziwaga mengi mbona????
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Maisha bora kwa kila mtanzania bila kuona kuwa masuala ya Afya ni muhimu kwa mtanzania maskini. Anakimbilia kufungua hotel. Kule kuna bahasha nono!!!! Kule seriani si angeulizwa serikali commitment yake katika kuendeleza ile hospital? Na ujue kule kwa wazungu hawana bahasha nono bali wao wanataka useme utachangia nini kama serikali. Read between lines.

    Halafu Kibo Palace ni ya nani?? Jamaa wa matumizi mabaya ya ofisi ana share nyingi sana, actually ndiye the owner!!! Haha ha ha!!! Hivi Kibo Palace si ilishaanza kazi muda mrefu sana?? Kwa nini sasa ndiyo official opening?? Wame target!!!! Jamani hii michango ya uchaguzi 2010 imeshaaanza au bado??

    Asisahau kutembelea Njake Hotels and Tours!!! Naye akaizindue maana haijapata kufunguliwa na public face!!! Lo! Nimesahau kuwa alizikandia zile Piki piki za mzee Njake, eti hazijui zimetoka wapi?? Yaani wakati anachangia chaguzi na vikao vyote vya Chama AR town leo mnamkana!!! Acha unafiki!!!
     
  15. Chitu

    Chitu Member

    #15
    Dec 15, 2009
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaa so akitoka huko ndo ataenda kwa hotel kula maraha...nadhani bila ufunguzi huo wa hotel angemtuma mtu kwenye majeshi...dah ''opportunity cost...''
     
  16. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo watu wa Protocal ndani ya IKULU ndio wamevujisha iyo issue na mpaka caerd za miaaliko zilikuwa zimeisha andikwa au kutaarishwa almost last week of November 2009,??

    Je na kwanini wamiliki wa hotel hizi huvizia pindi Rais anapo tembelea Mkoa furani na ndio wao hujifanya atai Hotel inafunguliwa na Rais inamaaana viongozi wengine hawaruhusiwi kufanya hizo funguzi za aina kama iyo na zinginezo???

    Hii ina maananisha kwamba hakuna siri nadani ya Protocal Department that is One,

    Pili Zamani kuona Jiwe la msingi limewekwa na rais ilikuwa ni mara chache sana ila siku hizi jiwe kuwekwa na Rais ni kama vile waomba maji ya kunywa.

     
  17. i

    ishuguy Member

    #17
    Dec 15, 2009
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Maranyingi humu J.F na watanzania kwa ujumla tumukuwa tukiponda serikali ya ccm,lakini inapofika wakati wa uchaguzi wanaoenda kupiga kura sijui wanakuwa wapi.. too smart to queue and cast a vote? we need to change now, blame game wont help us .
     
  18. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,089
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Acha uhuni hotel ya Kibo Palace ni ya Swai mwenye Bureau de change Moshi
     
  19. O

    Omumura JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Baada ya hapo ataanza kufungua vijiwe vya kahawa, ruksa mwanakwetu!
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nshawai sema JK mbona hayo ndo mambo anayoyafahamu na kuyapenda
    Kama alienda Cuba kubembea can anything good come out of this man!
    By the way Ivi Jamaica alienda jifunza namna ya kupanda bangi?
     
Loading...