Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk kugoma kuchukua fomu mwakani??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tarishi, Dec 26, 2009.

  1. Tarishi

    Tarishi Member

    #1
    Dec 26, 2009
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 43
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Nyeti zinazoza kwamba rais wa jamhuri wa muungano wa tanzania luteni kanali mstaafu daktari jakaya mrisho kikwete hana mpango wa kuchukua fomu kugombea kipindi cha pili cha urais wa awamu ya nne.

    Inasemekana uamuzi huo unakuja kwa mambo mawili makuu.

    1. Yeye ndoto yake toka utotoni ilikuwa kuja kuwa rais wa nchi. Ndoto yake imetimia na hana haja ya kuirudia.

    2. Watu wamekuwa wakimsakama kuwa kashindwa kazi na nchi haina dira, wakati kafanya mengi tu ambayo wanaombeza na kumchukia huminya kuyatangaza. Mfano ukusanyaji mkubwa wa kodi kuliko awamu yoyote ile, kuwezesha na kuruhusu uhuru wa kutoa na kupokea habari bila hiyana, kuthubutu kugusa kwa vitendo mambo ya ufisadi na rushwa na mambo mengine kibao, lakini watu wanakalia kumsakama hivyo kaamua kususa.

    Swali? Kama ni kweli ni nani atachukua nafasi yake???
    Orodha ni ndefu ila tujaribu kuangalia haya.

    1. Mizengo kayanga pinda

    2. Hussein mwinyi

    3. Edward lowassa

    4. Frederick sumaye

    5. Dr. Salim ahmed salim

    6. Dr. Emmanuel nchimbi

    7. Benjamin mkapa (usishangae, katiba inamruhusu)

    8. Alhaj ali hassan mwinyi (kama mkapa)

    9. Dr. Batilda burian

    10. Dr. Asha-rose migiro
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Mh....
    Dakta emanuel nchimbi???
    Hii nchi bana,
    haya.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160

    Mbona huyo wa mwisho mnamwachamwacha tu kila wakati mnamwogopa nini?...

    We Tarishi ni zao la Mafisadi nini, kwanini uweke listi of shame wakati umewapiga kikumbo watu wanaoelekea??
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Dec 26, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Yaani JK aache starehe za kwenda kubembea majuu na kula kuku kwa mrija? Labda kuwe na sababu za kiafya si vinginevyo!
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Tumwombe Mungu na iwe hivyo..
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    hizi ni ndoto za alinacha
     
  7. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2009
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akiamua kukaa pembeni utakuwa ni ushindi mkubwa sana kwa Taifa la Tanzania maana hana sifa yoyote ya uongozi na ushahidi ni rekodi yake tangu aingie madarakani 2005, lakini sidhani kama itakuwa hivyo, hawezi kuacha uVDG na awamu ya pili ndiyo kipindi chake cha mavuno. Kumbuka madudu mengi ya Mkapa aliyafanya awamu yake ya pili na huyo Kikwete naona itakuwa hivyo hivyo.
     
  8. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #8
    Dec 27, 2009
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Kwanza thibitisha kwamba JK hataki kuchuka fomu,before launching into this discussion.
    Unaweza vipi kusema kwamba unadhani daraja ni imara,and so it is safe to walk across.
    Sasa muulize Asha Rose Migiro kwamba umesikia Jakaya Kikwete hatachukua fomu tena,kwa hiyo anaonaje kama yeye angechukua fomu?
     
  9. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wishingfull thinking! blah blah, watanzania mnapenda sana miujiza eti ataacha kugombea aagh!

    JK atagombea na yuko proud kugombea, na chama chake watampitisha bila kupingwa kwakuwa ametimiza malengo ya chama chake..ccm manifesto

    tafuteni mpinzani makini ashindane kwa haki wananchi waamue, hizo blah blah na wishfull thinking zinawafanya msijiaandae kwa nguvu kimkakati kupata wabunge wengi..na rais ..lol
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kweli wewe unaota ..mtoto wa kikwere anavoupenda urais anatamani hata uchaguzi ufanyike leo nini mwakani...hahaaaaa
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Tarishi... Habari za Ukraine!!!
     
  12. M

    Marigwe JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Akigoma kuchukua fomu tutaandamana na tutamchukulia hiyo fomu. JK is the best ndani ya nchi ambamo watu wake wengi wanampenda isipokuwa wale wachache ambao hawana subira kufika 2015 kwa sababu wanajua watakuwa wamekufa.
     
  13. M

    Mundu JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2009
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Eti nyeti! si ni yeye huyu alisema kuwa baraza lake lijalo WAZEE NO?
     
  14. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2009
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    nangoja kusikia kwanza kutoka kwa zawadi ngoda
     
  15. October

    October JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Asigombee halafu nani alinde maf..sadi? There is no way hatagombea labda awe na sababu za kiafya.
     
Loading...