Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kugawa kitochi cha mbege K'njaro leo?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, May 26, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    JK alisema kuwa takrima haikwepeki ingawaje sheria ya uchaguzi inakataza na mahakama ilikwisha amua kuwa ni rushwa. Sasa kuanzia leo yuko huko Kilimanjaro, tutarajie vituko vingine huko na utani wake na wazee wa Kichagga!
     
  2. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #2
    May 26, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hana lolote, anaenda tu kujinadi. Ndio kampeni zenyewe hizo.
     
  3. k

    kisikichampingo Senior Member

    #3
    May 26, 2010
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Takrima ni RUSHWA! Kama umewaalika wazee au wananchi kwenye mkutano wako, na kama wananchi wanakukubali, watakuja tu kwa gharama zao. Hivi Nyerere alikuwa anatoa Takrima? Mbona mikutano yake ilikuwa na watu!?
     
  4. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    alikuwa chaguo la mungu,kikwete ni chaguo la mafisadi
     
  5. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tusubiri kituko kingine maana huyu jamaa hachelewi kuchafua hali ya hewa
     
  6. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Akiendelea na utani wake kwa Wazee wa Kichagga atakuwa ana lake jambo. Si bado hajafikisha wanne...?!!
     
  7. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hazina imekauka sasa anapiga misele ya humu humu ndani mpaka TRA wakamue kodi ndio aanze tena route za majuu.
     
  8. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Sasa anaongelea kugawa computer kwa kila mwanafunzi wakati si wafanyakazi wote wa serikali wana computer kila mmoja! Computer ni njia mojawapo ya mawasiliano, je content imekwisha andaliwa?
     
Loading...