Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kufanya mabadiliko madogo baraza la mawaziri??

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Tarishi, Nov 2, 2009.

  1. Tarishi

    Tarishi Member

    #1
    Nov 2, 2009
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 43
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Kuna khabari kwamba JK anatarajiwa kufanya mabadiliko madogo kwenye baraza lake la mawaziri, na wanaotajwa tajwa sana huko kwenye mitaa ni waziri kijana ambaye inaonekana kashindwa kazi hasa baada ya kuvurunda kwenye mstakabali mzima wa vitambulisho vya uraia, na pia waziri wa utalii ambaye inasemekana haeleweki wala haelewi, maji yamemzidi. Wazee wa baraza hili naomba data
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Mhhh.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hizo bado ni tetesi tena tetesi kubwa...hili sio baraza la kubadilisha tu ni la kuvunjilia mbali na yeye mwenyewe kujiuzulu apishe watu waongoze nchi kwa ufasaha kuliko huko tunakokwenda
     
  4. K

    Keil JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2009
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama tetesi zako ni za kweli, basi Rutabanzibwa (aliyekuwa Katibu Mkuu wa Wizara ya Mambo ya Ndani) aingehamishwa hapo wizarani. Anyway, as long as ni tetesi ngoja zibaki kuwa tetesi.

    Pia kwa JK kufanya mabadiliko sasa wakati akiwa anaelekea kwenye uchaguzi mkuu mwakani lazima ajiulize mara 2 kabla ya kufanya hayo mabadiliko, unless awe anahamisha tu bila kuwatema.
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Whatever he does will be too little too late.
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,070
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na wewe Mkuu na bora tu atamke kwamba kwa maslahi ya nchi hatagombea tena 2010 ili tupate kiongozi mpya.
     
  7. r

    rahamajo Member

    #7
    Nov 2, 2009
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 35
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Ni majuto na vilio kuwa na rais kiwete kifikra, usanii tupu unaendelea
     
  8. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hata kama angefanya mabadiliko makubwaa who cares!? He is just a big loser.
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    jipe moyo utashinda....viroho vinauma saana lkn itabidi msubiri hadi 2100 kwa sasa bado tupotupo sana.
     
  10. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    JK alikosea sana kununua uongozi, na utamgharimu ktk maisha yake yote na kizazi chake chenye tamaa ya madaraka, hata akibadilisha baraza zima bado halitamsaidia chakufanya hapo ni kuitisha uchaguzi mapema kama alivyofanya rais wa yanga MH MADEGA
     
  11. Makaayamawe

    Makaayamawe JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Kama ni kweli yapo Mabadiliko ni kwa sababu zipi?
    2. Kama leo ndio JK anajua kuwa mawaziri wake hawajui kazi, kwa zaidi ya mwaka tokea awapangue walikuwa wanaripoti nini kwake.
    3. Wanapokutana kwenye baraza la mawaziri, hapakuwa na 'milestones' ambazo alikuwa amewawekea ili kujua utendaji wao kwa haraka?
    4. Kama ni kweli wameshindwa kazi baada ya kukaa ofisini kwa muda mrefu kiasi hiki, kwa nini wasiondoke pamoja na supervisor wao, yaani J.M. Kikwete?
    5. Gharama za mabadiliko analipa nani?
     
  12. Bambo

    Bambo JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni tetesi
     
  13. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Its not true JK is not the loser in fact he is the winner and we Tanzanians are the loser
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Ukiona Employer anabadilisha wafanyakazi wake kila wakati ujue fika kuwa si mtendaji mzuri (Managerial and Administrative skills ni low almost zero). Ni kwa mantiki hiyo huyu Rais wetu mtanashati amekuwa akibadili mawaziri, makatibu wakuu, etc na realised impact interms of output ni zero. Afikirie njia nyingine bora zaidi ya kongeza ufanisi badala ya kubadili na kuvunja kabisa kama ile February 2008. Of history!!!! Tumechoka.
     
  15. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,145
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Wakati mwingine ukiwa msomaji mzuri wa JF utazani Tz inaundwa na JF tu, lakini ukiwa ndani ya Tz na kusikia sifa anazopata JK na jinsi CCM inavyotesa miongoni mwa wapiga kura utajiuliza uamini wako wa JF.
     
  16. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Ni kweli sana alikosea sana kwa Mungu wake na JKN kwa kununua uongozi.....kama alikuwa groomed ili aje awe akiongozi......akatumia pesa haramu na mchezo michafu sasa ndio ina cost......

    angekubali kuwa one term pres ingemjengea sifa sana.....hana jipya...zaidi kucheka cheka
     
  17. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mapinduzi ya kweli huwa yanaanza na watu wachache waliojitoa wanaoona mbali.Kwa hiyo siyo jambo la kukatisha tamaa.Aluta kontinua!
     
  18. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145

    Sio kutokana na Afya yake???
     
  19. I

    Irizar JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naombeni kuuliza hivi huyu kijana OBAMA amewezaje??!!! mimi naona so far he is doing very well, na watu wake wamemkubali, maana kuongoza nchi kubwa na ya watu wa aina tofauti kama US siyo mchezo, sasa kama tunajuwa mbinu alizotumia OBAMA jamani kwanini tusimsaidie raisi wetu mbinu za kuiongoza nchi yetu na hatimaye na sisi tufikie maendeleo tunayoyataka.
    Tukibaki kumlaumu hatutafika popote, afanye nini ili atuletee maisha bora kwa kila mtanzania?
    1. Mimi naona kwanza angefufuwa viwanda vilivyokufa ili watanzania wapate ajira, na mashamba pia tupate chakula.
    Tuendelee kumpa raisi wetu mbinu za kutukomboa watanzania.
    Karibuni wadau, ni lazima tuipende nchi yetu na tuipeleke mahali pazuri.
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    I do care!!!

    Kwa maana hayo mabadiliko yangweza [kama yatakuwa chanya] kuboresha wizara zetu muhimu, kuongeza uwajibikaji [hasa kwa watendaji wa kawaida serikalini] na kubadilisha mfumo wetu wa "kama kawaida" usio na tija wala maendeleo... angeweza hili pia si vibaya kama angeangalia wizara ya afya, kilimo, mambo ya ndani, utawala bora, miundo mbinu, nishati, mambo ya east africa......... eh list haiishi!! Yaani angeangalia wizara zote na hadi makatibu wakuu na wakurugenzi wa idara muhimu

    Nitajali pia kwani akimtoa kiazi aliyeboronga hapa na kumuhamishia kwingine, na mambo kama hayo... basi ndio ntajua tanzania inaelekea kaburini rasmi kwani hata kale ka-hope ka mbaaaali katakuwa kameondoka
     
Loading...