Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kuagwa!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Oct 27, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Tumeshuhudia raisi Karume akiagwa last week na gwaride la nguvu.
    Ivi katiba inasemaje kuhusu JK manake to me is common sense aagwe kabisa manake Slaa akichukua nchi hatutakuwa na mda wa kumuaga.
    Na kama katiba haina iyo provision kuna haja ya kuiweka maana mambo ya mtu anakuwa Mgombea alafu raisi wan chi ni kero.As a result watu wengi wanafanya kazi kwa woga kama akina TIDO ili kulinda kibarua.
    So kuepuka iyo aibu ni kheri angeagwa au ndo atachapa mwendo kimya kimya
    Ni ushauri tuu jamani msipandwe na jazba buree
     
  2. T

    The King JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani kuna ulazima wa kumuaga? bora tu akabidhi madaraka halafu aondoke kimyax2
     
  3. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Anaagwa saa ambayo rais mpya anaapishwa.
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu Njowepo, yaani safari hii kwa kweli ndiyo nimeona ni namna gani katiba yetu inahitaji kurekebishwa haraka!
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Naah ashakagua magwaride kibao.
    kwa afya yake akikagua gwaride la mwisho anaweza aanguke na asisimame tena ikatia doa siku kuu yetu ya mapinduzi
     
  6. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Itabidi aagwe kama ilivyo kawaida. Ila hakuna mtu ataruhusiwa kwenda mbali sana maana nasikia wamekomba Hazina. Kumebaki kweupe! Lazima wawe karibu wakati tunachunguza imekuwaje tufilisike hivyo.
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    itabidi atambae tu mdogo mdogo!.....
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Hala hala awahi kuliambia limuage vinginevyo hataagwa........
     
Loading...