Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kiboko yao

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by segwanga, Jun 5, 2011.

  1. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jk amekuwa bingwa wa kuwaunganisha watanzania katika mambo ya kijamii.

    Amefanikiwa kutembelea hadi gerezani kuona jinsi maisha yalivyo,amehudhuria misiba mingi pengine kuliko rais mwingine aliyemtangulia.

    Kimataifa ndo usiseme anga linamjua kuwa JK ni nani.

    Njoo kwenye ahadi, JK ni hazina bora ya ahadi Tanzania nadhani hata rais ajaye atakuwa anam-consult JK.

    JAMBO lililonifanya nianzishe thread hii ni kuwa JK si mdini ila wanaomzunguka ndo wadini. JK amehudhuria sherehe za kuwekwa wakfu maaskof kibao wa kikristo.

    JK NI BABA LAO
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Umetoka kunywa gilasi ngapi za machozi ya simba?
     
  3. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ndugu naomba nikuweke wazi kabisa kuwa nia na dhumuni lako kuanzisha hii thread tumeshaling'amua, chunga sana kwa sababu muda wako wa kuwa JF unahesabika. Maxence yupo wiki nzima hii jukwaa la siasa kurekebisha hali ya hewa, angalia sana
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Wewe ulitaka mpaka awe na lebo ya udini ndo umwone ni mdini?shetani anapoamua kuingia kanisani ana maanisha yeye si shetani tena?baadae utasema J.K siyo fisadi,tatizo ni Takukuru ama utasema J.K si mzinzi bali mawaziri wake ndo wazinzi...je nyoka anapoamua kuingia nyumbani kwa mtu ina maana nyoka ni rafiki wa binadamu?rudi tena ukatafakari mkuu
     
  5. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,807
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Uzuri wa ulanzi ni kuwa ukinjwa baada ya kama masaa matatu unakuisha kichwani. Nimekusamehe bure
     
  6. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jk ni kiboko kwa wehu kama wewe.
     
Loading...