Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Kiboko kwa Misemo...Hebu ona hii!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtego wa Noti, Jun 23, 2012.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huwa nikikumbuka misemo ya mkulu wetu JK sometimes mbavu zinavunjikavunjika...hebu ona mwenyewe hii misemo yake...mhh...
    ...wanafunzi wanaopata mimba ni kiherehere chao!.....!
    ...ukitaka kula sharti uliwe............!
    ...akili za mbayuwayu changanya na za kwako.....!
    ...inabidi wataalam mpime DNA za hawa maiti wote waliopatikana kutoka kwenye hii meli ili tuweze kujua ndugu zao.......
    ongezea misemo yake mingine iliyokuacha kinywa wazi!
    .....................
    ......................
    ................
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ninanamda sijamsikiliza maana sionagi cha kujifunza kwa huyu mdhaifu...aliwahi kwenda kufungua visima vya maji kumbe viongozi wake wameweka matank chini halafu wakajaza maji kutoka sehemu nyingine na aliwahi kufungua hotel usikuwake ikabomolewa na serikali kwa kuwa ilijengwa brbrni...kifupi tuna kituko aka dhaifu
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mhh!...hilo la visima nalo kiboko...ia maana hayo matank yalizikwa usiku wa manane ila wananchi kujua?
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    aliemuita dhaifu hakukosea..sijui hawa usalama wa taifa anawatumiaje...
     
  5. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alisema hawajui dowans
     
  6. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jk na ccm yake ni DHAIFU.
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Baada ya kuumbuliwa kitaifa na kimataifa kwenye maoni ya bajeti yenye mapato "0" mnaanza viroja.
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    huyo mtu kuna kipindi alitembelea nchi moja huku mashariki ya mbali na kasisitiza wanafunzi wa kibongo wasiwe majogoo ya kuazima...maana yake wasiishie tu kujigjig na wazawa bali wafanye kweli kwa kuwazalisha
     
  9. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    anazunguka tuuu kuomba misaada wakati uchumi unatumiwa na mafisadi pamoja na haohao anaowaomba hiyo misaada-dhaifu*100000
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ukiwa kiongozi inabidi uwe na NGOZ NENE
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahhahaaaaa,mh.,......jaman kama kiongoz anasisitiza haya,hapo ipo namna
     
  12. E

    Emma Kayanda Member

    #12
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi tunayo pia aliwahi kusema ...wanaopata ukimwi ni kiherehere chao...
     
  13. E

    Emma Kayanda Member

    #13
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [QUOTE=Bajabiri;41hahahhahaaaaa,mh.,......jaman kama kiongoz anasisitiza haya,hapo ipo namna. Nae pia si ni mzee wa kusambaza
     
  14. w

    wade kibadu Senior Member

    #14
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baba riz mbona chiz pia ni dhaifu so mnyika he didnt made a mistake in real sense.
     
  15. siemens c25

    siemens c25 Senior Member

    #15
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliwai kwenda jamaika kwajiri ya kubembea tu,mbona kazi tunayo!
     
  16. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    watu dhaifu hutumia maneno ya kanga.
     
  17. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ngozi nene?..kweli jk kiboko kwa vijimaneno vya ngomani!...!
     
  18. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hapo nakukubalia kwa asilimia 1000!
     
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mara ya mwisho kumsikiliza ni siku alipowachana live waislamu kule Dodoma kuhusu madai yao ya OIC,Mahakama ya Kadhi.... Na sijui ile hotuba aliandikiwa dhaifu yule?
     
  20. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa anakoelekea siku moja atakuja kusema..siwajui watanzania na wala siijui tanzania! .....
     
Loading...