Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK: Kazi ndio imeanza!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Uswe, Aug 6, 2012.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Akiwahutubia mawaziri baada ya kufanya workshop malasya JK amewaambia sasa kazi ndio imeanza, inabidi wawe focused, waweke mechanism/system ya ku-track projects zilizo chini na ministry zao na wakishindwa kudeliver hatasita kuwatema.

    Haya yamekuja mwaka 2012, mwaka wa saba toka ameingia madarakani na akiwa amebakiza miaka mitatu tu!

    hiki ni kitu watanzania tulikua tunajua na tunategemea kutoka kwa rais wetu toko mwaka 2005 November, bahati mbaya kimekuja 2012 August
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mazingaombwe as usual.Hakuna jipya meli tayari imetoboka na maji yanaingia hakuna wazamiaji wa kuokoa, time out of his plans
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,684
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    this country needs sober leaders

    the economy is in meltdown stage, crooks are governing our people and the few are enjoying the gift of the nation

    God bless this country come 2015
     
  4. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hizo ni porojo tu hana jipya! Lakini kwa bahati mbaya watanzania wataendelea kudanganywa tu!!
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Anachekesha teh teh teh tih!
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Unajua tukiona matendo kuliko maneno ndio tutaamini yuko serious
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kajipange ujue namna ya kuwakilisha hoja...kuleta hoja kwa mtindo huu, tena kwenye jukwaa kama hapa JF ni kuishushia heshima JF.
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Anarudia yale yale ya miaka saba iliyopita pale Ngurudoto
     
  9. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii ni contradiction. Mawaziri kufanya workshop malaysia ni shilingi ngapi kufanikisha hiyo. Hiyo hela haitoshi kununua citi scan moja?
     
  10. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,454
    Trophy Points: 280
    inachekesha au inafurahisha sana eh!!!
    angelitamka hivi baada ya kuwaamsha angalau participants wawili na kutoa overview ya Semina Shirikishi - Ngurdoto na ndio tukajua nini kimefanyika na nini hakikufanyika.
    Je, katika epoch ya miaka 10 'ukizinduka' na kuanza utekeleza mwaka wa saba ni sawa!? labda wenye utaalamu tujuzeni, kizuri alisema hivi akiifahamu wasikilizaji ni akina nani ...TANZANIANS!

     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Idi akihutubia Mawaziri wake....

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hapo kwenye blue kiswahili chake ni SEMINA ELEKEZI????KAMA SIO JE KUNA TOFAUT???,KWENYE RED HAPO NAULIZA UPEPO HAUTAPITA?????
     
  13. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Yale yale ya "dawa iko jikoni, mkakati unafanywa, nitakuwa mkali nk". Jambo moja niwekwe sawa,,ni Mawaziri wote wa TZ wameenda Malaysia kwa ajili ya hiyo semina au baadhi
     
  14. A

    AmaniKatoshi Senior Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Personally I am not surprised with JK's remark. It is just underlined the truth of his legacy.....everyday new ambiguous but ambitious statements from his government.

    What we need to do is just to pray for his safe exit in 2015
     
  15. W

    WildCard JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ngurudoto na semina elekezi kadhaa hazikusaidia kitu. Na hili nalo litapita tu. Hatuwezi kuwaiga Malysia katika rushwa na ufisadi huu tuliomo. Hata mishahara tunayowalipa wanaSIASA na watendaji wakuu wa serikali na taasisi za UMMA ni ufisadi uliohalalishwa. Tuendelee tu kuitafuna NCHI hii hadi basi.
     
  16. peri

    peri JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mtoa mada kajipange, sijakuelewa kabisa.
    Kazi gani ndo imeanza?
    Mbona navyojua semina imefanyika dodoma, ya malesya yametoka wapi?
    Uzi wako uko kishabiki sana.
     
  17. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    U cant teach the old dog new technics :eek2:
     
  18. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    sio mbaya as long as inawekwa road map to our future Tanzania. ninachoomba waTZ tuwe waelewa hasa wafanyaazi wa Serikali tufanye kazi,tuache uvivu
     
  19. M

    MTK JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,856
    Likes Received: 1,576
    Trophy Points: 280
    Kama manager atasubiri miaka saba baada ya kuteuliwa kuongoza kampuni ndio azinduke na kutambua basic tenets of efficient management; then on a serious note something is amiss!! hii ni sawa na kukumbuka shuka wakati kumekucha tayari!!
    Imagine JK still retains several dead woods in his cabinet hata aliowapunguza it has to take hasira za baadhi ya wabunge kumkoromea na kutishia a vote of no confidence ndio akurupuke kama vile hajui kwamba a stitch in time saves many! then anawa-recycle wale wale; how on earth does he expect results from such ministers!? God save our country.
     
  20. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,239
    Trophy Points: 280
    Yeye ajiandae kuondoka tu madarakani, haaminiki tena.Ujanja anaojua ni kutumia polisi,jeshi,TISS na mahakama kuzima hoja za wapiga kura wake badala ya kutafuta ufumbuzi.
     
Loading...