Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kawasili hapa Rwanda, kwenye Sherehe za miaka 50 ya Rwanda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by RUCCI, Jul 1, 2012.

  1. RUCCI

    RUCCI JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,683
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Mida hii ndo ameingia hapa Amahoro Stadium na mama Mama salma.
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    Rais wa Tanzania Ndugu Jakaya Mrisho Kikwete yupo nchini Rwanda leo kuhudhuria sherehe za miaka hamsini ya uhuru wa nchi hiyo!

    Kwamjibu wa mtandao wa twita wa serikali ya nchi hiyo wa RwandaGov unaoripoti live shuguli nzima ya sherehe hizo, umemuonyesha rais wa Tanzania akiwa na viongozi wengine katika meza kuu ndani ya uwanja wa Amahoro!

    Mgomo upo, na utaendelea kuwapo, rais yupo na rais yupo na ataendelea kuwepo!

    Mungu ibariki Tanzania, Mungu wabariki Madaktari, Mungu mponye Daktari Ulimboka!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. C

    Campana JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mzomeeni
     
  4. RUCCI

    RUCCI JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,683
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    HAhahaha!! Ulinzi mkali huku,sasaivi gwaride linaendelea.
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    anaenda kujifunza mbinu za kunyamazisha 'miiba' wa serikali yake kwa mtutu. maana ya juzi imefeli.
     
  6. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    duh!!sisi tunasubiri hotuba kwenye tv kumbe anapanga nguo kwenye begi aende rwanda?si wamfukuze huku ma dr wamegoma.
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sherehe zetu za miaka 50 hakuna rais yoyote toka EAC aliyehudhuria, na hadi leo hakuna kiongozi ameeleza ilikuwaje? JK anafuata nini Rwanda?
     
  8. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunamuombea aendelee kutanua kabla hajaripoti The Hague mara baada tu ya 2015. Aombe Mungu Dr. Uli asidhurike, vinginevyo uvumilivu wa kusubiri 2015 waweza kushindikana.


    [​IMG]
    The Hague
     
  9. RUCCI

    RUCCI JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,683
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Ndo raisi pekee aliyeitikia mwaliko.
     
  10. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dhaifu anakimbia udhaofu wake, matatizo mengi nchini bana!
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    ni vizuri kama atamkabidhi kagame nchi yetu aiongoze,yeye aendelee na utalii wake
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mademu
     
  13. RUCCI

    RUCCI JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,683
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Kama ulijua kuna Totoz za kutosha,jamaa lazima mate yamtoke.Sema yuko na wife.
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi matatizo yote ya hii nchi Rais wetu anapata wapi muda wa kwenda Rwanda au hizo allowance zao za kusafiri ndio wanazikimbilia
     
  15. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hana la kufanya ikulu kwa nini asiende kutembea? akaone totoz za kinyaru...kagame ana mtoto wake bint mzuri mrefu mweupe kuliko bbake anasoma london

     
  16. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka Rais wangu Dr W Slaa alisema huyu Dhaifu ni Janga la taifa, sasa tunaona Madhara yake. Kweli Mr. Dhaifu ni Chaguo la Mashetani. Huyu shetani ni wakupiga risasi tu
     
  17. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,185
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    wazazi wake walikosea kumwita jina la j.a.k.a.y.a ilitakiwa wamwite MSAFIRI
     
  18. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    jamani hyo 015 ifike tu
     
  19. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Niliona kweli JK anapenda safari kwenye mazishi ya Abertina Sisulu. Lesotho na Zimbabwe walituma waziri mkuu. JK ndo alokuwa rais mgeni peke yake. Unnecessary trips kama hizo zikipinguzwa tutashindwa kuboresha mahospitali?
     
  20. RUCCI

    RUCCI JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,683
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Hii kali,duuh!! Mtoto wake huyo anaitwa Angie wa ukweli balaa!!
     
Loading...