Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Kaunda baraza hili la mawaziri kwa hilari au ni kwa shinikizo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spencer, Nov 25, 2010.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,193
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    GreatThinkers;
    Hebu naomba tujadili juu watu kama Mwandosya na kina SiTTa japo kamtelekeza kwa kumpa wizara hasi kwake, Najiuliza kwa nini maswahiba kawatosa???
    Kwa nini ujenzi amelazimika kumuweka Magufuri na Mwakyembe?
    Mtu ambaye alitahidi kumficha kwa kumpa wizara zilizokuwa zimeshindana??????

    Karibu:target:
     
  2. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa harakaharaka unaweza ukona amewatosa, lakini si kweli, wote wako nyuma ya pazia na ndio wanaoendesha serikali yake. Kama ulimsikia wakati akitangaza baraza lake alikuwa akitumia mara kwa mara neno "tumeamua..." "tuliona..", una fikiri ni yeye Bilal na Pinda? la hasha na mafisadi.

    Kama litashindwa kutekeleza matakwa ya mafisadi si ajabu likavunjwa na kuundwa lingine kama tulivyozoea na goven ya JK
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kumweka Magufuli na Mwakyembe pamoja ni misallocation. Mwakyembe angepewa Mambo ya ndani au nyingine nyeti kama Wizara ya Madini maana sioni tofauti kati ya Ngeleja na Professors - Kapuya+Msola+Mwakyusa.
     
  4. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    :A S crown-1:
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mi nadhani JK na maswahiba zake wanajua ni nini wanafanya.
    Wamesoma mazingira ili watu muwasahau.
    Mbali na uwaziri, kuna vitengo njeti sana ambavyo ni zaidi ya uwaziri. Huko ndipo atawapeleka.
     
Loading...