Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK katumia akili za mbayumbayu hakuchanganya na zake!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TUNTEMEKE, May 5, 2012.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kutokana na uteuzi wa baraza la mawaziri,ni dhahiri kabisa kuna baadhi ya wizara katumia akili za mbayumbayu mfano masele,ghasia,mkuchika na simbachawene.Wasira nae hivi kafanyanini katika taifa hili?
     
  2. livinstonne

    livinstonne Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    bora liende mpaka 2015
     
Loading...