Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Katika Uzinduzi wa Jengo Jipya la CAG, Mjini Moshi, Mkoani Kilimanjaro.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pascal Mayalla, Oct 30, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Nimetokeo kuwepo maeneo ya Kirua Vunjo, Moshi Vijijini Mkoani Kilimanjaro, katika pita pita zangu Moshi mjini, nikalisikia gari la Matangazo likitangaza mwaliko kwa wananchi wote kuhudhuria sherehe za ufunguzi wa Jengo jipya la Ofisi ya Ukaguzi ya Taifa, (NAO) unaofanywa na Rais wa JMT, Dr. Jakaya Mrisho Kikwete.

    Kwa vile na mimi ni mwananchi, nimejisoge eneo la tukio, na nitawaletea live uzinduzi huo.

    Kiukweli mkiliona jengo lenyewe lilivyo, wale mnaodai serikali ya CCM haijafanya chochote, mnakuwa hamuitei haki serikali hii ya JK imefanya mengi na inaendelea kufanya mengi, mpaka kufikia 2015, kama tutaamua kuipumzisha CCM na ipunzishwe kwa sababu tuu imechokwa, na sio ipumzioshwe kwa sababu haijafanya kitu!.

    Mpaka sasa wananchi waliojitokeza ni wengi, wakiwemo wabunge Azan, Vulu na Lyatonga Mrema.

    Mgeni rasmi JK ndie anaesubiriwa.

    Fuatana nami nikuzue kinachoendelea.

    Pasco.
    NB. Pasco wa jf sio mwanachama, mshabiki wala mfuasi wa chama chochote, bali ni mkereketwa wa demokrasia ya kweli na muumini wa falsafa ya ukweli daima "nothing but the truth".
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna nafasi za kazi huko...maana kama ni mambo ya ukaguzi lazima kuna hela sana hapo..mi nipo tayari wanilipe mshahara 20000 kwa mwezi unantosha
     
  3. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    sio' umetokea kuwepo' sema uko kazini kwako utatokeaje mahali bila sababu maalum?
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Mzee Lyatonga amenikaribisha TLP na ameniahidi kuniachia jimbo la Moshi Vijijini mwaka 2015!. Nimemwambia Wachagga wana ukabila mbaya sana, hawezi kumchagua mtu asiye Mchagga, wataniita "Chasaka", amesema yoyoye ambaye yeye Mrema atakayemshika mkono ndio mbunge wa Moshi Vijijini 2015, akasema hata diwani wake aliyewapokunya jimbo CCM kwenye huu uchaguzi wa juzi ni Mhaya!. CCM walipiga kelele za "chasaka, chasaka, yeye akawasisitizia hakuna cha chasaka wala nini, CCM imepigwa chini na Mhaya ndiye diwani uchagani!. Kama kwa Moshi limewezekana, na tusubirie Mchagga huko Bukoba!.
    Kumbe Tanzania hakuna ukabila wa kikwelii bali ni watu tuu ndio wanauzingizia!.
    P.
     
  5. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    :ranger:
     
  6. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,680
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    shemeji nyura, mbontsavo

    kv weicha
     
  7. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,004
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    Pasco , sifikirii kama wanaosema CCM haijafanya kitu literally wanamaanisha "haijafanya kitu"! Nadhani mara nyingi wanakusudia kuwa 'haijafanya vya kutosha' au 'haijakidhi matarajio ya wananchi walio wengi' (at least that how I interpret). Kwa mfano kama matarajio kutoka kwa serikali ya JK yalikuwa ni maisha bora kwa kila mtanzania, suala la kujiuliza je ni kwa kiasi gani maisha ya kila mtanzania yamekuwa bora tangu ashike madaraka 2005? Je tukiangalia potential ya resources tulizonazo katika kutuletea maendeleo, je tumeweza kuzitumia vizuri? Bado Rais wetu mpendwa amekuwa ni wa kuzunguka kutembeza bakuli tu mpaka mara nyingine inatia aibu kujitambulisha kama mtanzania!

    Nasubiri kwa hamu kusikia jengo hilo linalofunguliwa limetugharimu shilingi ngapi na kama zimetokana na kodi yetu au ndio hivyo tena wakubwa "wametusaidia" kujenga!
     
  8. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,774
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Huyu kanifanya nikapoteza appointment niliyokuwa nimewekeana naye kisa magari yamezuiliwa kutoka stand had msafara upite.
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Mgeni rasmi, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dr. Jakaya Kikwete, ameshawasili, amepokelewa na ngoma na kufuatia utamu wa ngoma, Waziri Magufuli, akajitosa kuwa miongoni mwa wapiga ngoma, na kumbe jamaa ni mpiga ngoma mahiri!.
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Ukafuatia utambulisho rasmi, mtambulishaji akaanza kwa kumtambulisha M/Kiti wa CCM wa Mkoa!, as if hii ni sherehe ya Chama cha Mapinduzi!, hakuishia kwenye kumtambulisha tuu bali kumkaribisha asalimie!. Kwenye shughuli ile, kulikuwepo mawaziri, wabunge, CAG, Mkuu wa mkoa, wote hawa hakuwaona kuanza nao bali M/Kiti wa CCM wa Mkoa!.
    Bahati nzuri, MC wa shughuli hiyo, hilo akaliona na kulitolea ufafanuzi kuwa sherehe hii ni ya kitaifa na sio ya chama fulani!. Hivyo akamuomba rais, kwa vile M/Kiti wa CCM mkoa ametambulishwa, na Tanzania ni nchi ya vyama vingi, na miongoni mwa waalikwa ni M/Kiti wa Taifa wa TLP, Lyatonga Mrema yupo, nae apewe furasa ya kusalimia.
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ofisi za CAG Mkoa wa Kilimanjaro zimejengwa 'Vunjo? Kwanini sio Moshi mjini?
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Mkuu Nivea, mimi nina kaji connection fulani kule Kirua Vunjo, from tome to time, nimekuwa nikipandisha sana mgombani. Breaki yangu ya kwanza hukuwa ni kusimama mahali panaitwa Kawawa Rodi!, pale pana kaji bar fulani, inauza "ile kitu" ni Balaa!. Nikipandisha juu lazima nisimame mahali nipige kitochi!.

    Kwa wakazi wa Moshi na vitongoji vyake, hii iventi, inatangazwa live na redio ya Moshi FM.
     
  13. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Mimi ndio nilitoka KV kuja town. Iventi inafanyika town na ofisi za CAG ziko town!.
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wakati mwingine unakosa point,unataka kuanza kueneza ukabila bila sababu za msingi,mwandishi wa habari kama wewe habari zako ni uccm to kaka,2015 sio mbali sana
     
  15. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Hi sasa rais ndio amellifungua rasmi hili jengo, amekata utepe, amepanda mti wa kumbukumbu, sasa anahutubia!.
     
  16. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Mimi sio mwanachama wa chama chochote cha siasa, hivyo niko huru kujiunga na chama chochote!. Na nikiamua kugombea kupitia TLP utasema nini?.
     
  17. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Rais amempongeza CAG Utouh kwa kazi nzuri.
     
  18. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Pasco wewe huwezi kuaminika hata kidogo,hata ukienda TLP watakutilia mashaka Mkuu,sijui elimu yako lakini sipendi utendaji wako wa kazi,usinielewe vibaya mara nyingi nimekuwa na wewe kwenye mikutano na makongamano mbalimbali,thats all
     
  19. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    CAG katika maelezo yake amekiri, Awamu hii, imefanya mengi!, wanaojifanya hawaoni kitu, wanajifurahisha tuu kwa nafsi zao, vitu vya kuonekanika, vinaonekanika!.
     
  20. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Update itaishia hapo simu betri dowm. aliyeko kwenye moshi fm endelea kutu update!
     
Loading...