Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk,katika hili waombe watanzania radhi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwan mpambanaji, Jan 16, 2011.

  1. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Katika tukio la Arusha,tulishuhudia jinsi JK anavyowadharau wananchi,aliwaita mabalozi wa nchi za nje na kuwaelezea tukio zima la arusha,pia kusema haltatokea tena.
    Hoja yangu hapa ni Jk anawajibika kwa mabalozi au kwa watanzania?Au ndo kama alivyopata kusema Frantz Fanon kuwa viongozi wa africa wapo madarakani si kwa ajili ya kuwatumikia wananchi wao,bali ili wafanane na wazungu,waweze enda ulaya etc.Ni wazi kuwa wengi hatuna imani na Jk ila laiti angewataka radhi watz katika mauaji ya kikatili ya arusha angalau tungemsamehe,,,kwa kuendelea kukaa kwako kimya Jk unajiandalia anguko kuu,,,,,
    nawasilisha
    the strugle continues
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Good
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi kwanza yupo inawezekana keshakimbia sisi tunaongea huku tu. Nina wasi wasi aliyemuona anitonye nina wasi wasi atakuwa na mwenzake wa tunisia wanasikilizia maumivu
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hamaanishi ndio maana hawezi kusimama mbele ya watu wenye uchungu akawatamkia hayo!
     
  5. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Natamani watz tufanye kama tunisia
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Waoga hao hawathubutu
     
  7. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu, Serikali nyingi za Afrika (isipokuwa ya Mugabe) mi departments ktk wizara za mambo za nje Ulaya.
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kidogo uoga uana anza ondoka tatizo kubwa lililobaki ni wakulianzisha...
     
  9. r

    richard mahoo Member

    #9
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitendo cha KIKWETE kuwaita mabalozi na kuwaomba radhi ni kwamba Amefanya hivyo ili kuwafanya wafadhili wasimbanie fedha za misaada.angacha kufanya hivyo nchi yake isingekopesheka ukizingatia yeye mwenyewe hafikirii chochote zaidi ya misaada kutoka kwa nchi wafadhili na kuwaomba radhi ni ili aonekane nchi yake haina tatizo. pili anajua watanzania hawana shida upeo wake ulivyo anaamini watanzania atawatuma kina makamba na chatanda watatulia. kikwete anaupeo mdogo sana
     
  10. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Katu hatutamsamehe kwa dhambi na madharau haya,,watz hatudanganyiki tena,,tujitokeze tulianzishe for the sake of our beloved parents,sons,doughters,friends and enemies.....
     
Loading...