Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk,katiba mpya hiki ndicho anacho taka

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Speaker, Jan 1, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa kuikubali hoja ya katiba mpya kiulaini hivi,...si bure lazima "kutaingizwa" mapendekezo ya raisi kuongoza kwa vipindi vitatu ili agombee tena 2015!

    Kama sio hilo,basi kuna kitu anataka ndani yake and its not for the good!
     
  2. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    huyu baba riziwan, hana nia nzuri na nchi yetu,nilazima tujiulize kwanini akubali kiulaini?tuwe makini kuna uwezekano wakawa na mpango wa kuchakachua.
     
  3. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana hajakubali. Ila ili kelele zinazoongezeka za kudai katiba mpya zipungue bora kuonyesha kwamba amekubali.
    Lakini sababu zake za kutaka sasa katiba mpya tofauti kabisa na zile wanazozitaja wananchi.
    Kwa kweli msimamo halisi wa JK na serikali ni ule alioutoa mwanasheria mkuu na waziri wa sheria.
    Imeonekana waTZ mnaweza kujiorganise na kuleta msukumo wa nguvu kama serikali itakuwa inapinga mojakwamoja katiba mpya. Lakini mtapata shida kuujenga huo msukumo iwapo serikali itakubali na kutumia delaying tactics. Fumba fumbua 2020 ishafika!
     
  4. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Binadamu bwana! Cjui ni lipi jema kwao. Kwani ulitaka asubiri hadi vita itokee ndo akubali katiba mpya?
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    He seems to be much like ,laulent gabo so nilitegemea hivo,.....
    Ila kama kawahi kuna jambo analitaka kwa faida yake binafsi na sio kwa taifa
     
  6. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 250
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani tumuonee huruma, kama mlimuangalia vizuri ameongea kwa upole sana. Ile hali ni tofauti na siku zingine, nakumbuka siku alipotutishia wafanyia kazi wengine, na wakati anatetea Richmond, Dowans, na hata kupigia debe Lowassa na Mramba jamaa alikuwa na jeuri hata usoni, HAPA AMEWEKWA KWENYE KONA KALI TENA FINYU, TUMKABE MPAKA KIELEWEKE, TUKIMUACHIA BASI MJUE TUNAMUUMBA GHABO MPYA MAANA HATUJAMSIKIA AKIMLAANI MWENZAKE KWA KUWA KING'ANG'ANIZI. HAWANA AIBU HAWA JAMAA TUONGEZE NGUVU TUOKOE NCHI YETU JAPO IMESHALIWA SANA:party::eek:
     
  7. akajasembamba

    akajasembamba Senior Member

    #7
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nina wasiwasi na Katiba mpya inaweza kuwa ni ya kuimarisha chama kilicho madarakani badala ya kuweka playing field level, na baada ya hapo itasemwa "wananchi hawa watu ni wachochezi na wapenda fujo walitaka katiba mpya tumewaletea halafu wanataka nyingine tena"
     
  8. e

    emma 26 Senior Member

    #8
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jf users hamuna chema,kazi ni majungu tu,hamna akili kabisa
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    :bump:hivi hadi leo unampima mtu kwa facial expression.............???pima wengine lakin sio mwidhi ka yule.
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    katiba mpya ni lazima sio hadi yeye akubaaali sisi ndo waajiri waki..............
     
Loading...