Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK Kama Nchi Imekushinda Nipe Mimi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by ibange, May 11, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa wale walioliona gazeti la mwanahalisi leo kuna kijana mdogo hajavaa hata viatu amebeba bango limeandikwa kama kilivyo kichwa cha habari. kwa mtu wa kawaida utacheka basi. ila mimi naona aliyeandaa bango na kumpa mtoto anayeishi ktk mazingira magumu alibeba amefikiria sana na anafikisha ujumbe mkubwa zaidi. kwamba kuna watz wengi ikiwa ni pamoja na masikini wenye uwezo wa kuongoza. ukiwa umeshikilia ofisi ya umma uiheshimu kama dhamana la sivyo tuachie sisi tunaweza, hahahaaa. demokrasia tamu sana
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duuu si mchezo ampe yeye? na Riz 1 apate nini, huseni Mwinyi je Nape, Makamba Jr, aah hii nchi ndani ya ccm hakuna nafasi ya huyo mtoto kupata nafasi ya uraisi!
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
     
  4. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    teeeh teeeh teeeh Dogo analitaka taifa ili ? unajua watu wanadhani urais ni kukaa kwenye msafara wa rais na king'ora. Haya maneno alishaawahi kuyasema Jk na yule JKN akamwambia "bado wewe ni mdogo" alipoomba Luwasa JKN akamwambia "wewe ni mchafu" Luwasa akakimbilia kuoga > sasa Jk kashaona alivoaribiwa saikolojia kwa maneno ya "bado wewe ni mdogo" hadi leo anaisi ni mdogo! Sasa ninaogopa kumwambia bado dogo ni mdogo, hapaana Dogo nchi yako hii, Jiunge na chama cha siasa cha umma tufanye mpango wa kukukabadhi taifa lako!
     
  5. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha utoto wewe Henge, inawezekana, hii nchi ni yetu na wala sio hao wajinga unaowataja. acha uoga
     
  6. M

    Marcossy A.M Verified User

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hili si geni hapa: Omela, kwa wale wataokumbuka nyimbo zetu, aliwahi kuomba NCHI IUZWE KILA MWANANCHI AGAWIWE CHAKE! MI naomba tuaminiane kuwa hata dogo huyu yawezekana kajigundulia kauwezo kama ka babu kuweza kuongoza nji.

    Mwisho wa yote meseji imefika.
     
  7. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,342
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    Hapo penye nyekundu najiuliza kwanini unafikiri hilo bango halijaandaliwa na huyo mtoto?
    Watoto wa siku hizi wanauwezo mkubwa wa kuelewa na kuhoji mambo.
     
  8. C

    Campana JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kikwete huwa anawazawadia pipi. Huu ni ujumbe kwake kwamba hawadanganyiki tena na pipi. Wanataka nchi yao, yaani ardhi na raslimali zote zilizomo, kwa ajili yao na maendeleo yao. Wwanataka shule, maji, umeme, waalimu, vitabu, kompyuta nk. Wwanataka wafundishwe kwa vitendo sio nadharia kwamba kompyuta ikitaka kuzima utaona rangi ya bluu, kwamba kuna dude linaitwa ilani ya CCM ndilo linatekelezwa etc
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    tuwekee lile bango la dogo.
     
Loading...