Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk kakimbilia mwanza ama zanzibar?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bob_Dash, Nov 1, 2010.

  1. Bob_Dash

    Bob_Dash Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikisoma baadhi ya post za wadau, kuna baadhi ya watu wanadai hivi sasa JK yupo Mwanza pia kuna baadhi ya watu wanadai ati yupo Zanzibar, naomba usahihi juu ya hilo
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hawez kwenda Z'bar (kwa waislamu wenzake).

    Yuko kwa makafiri Mwanza.
     
  3. doup

    doup JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK anataka damu ya watanzania hana haja ya kuwaokoa jamaa zake
     
  4. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Kiuhakika yupo Zanzibar unajua uchaguzi wote wa Tanzania sehemu ambayo ni active ni Zanzibar ,uchaguzi unaweza kuharibika popote pale lakini ukiharibika na kuaanza mzozo huko visiwani basi ujue moto wake kuuzima ni shida sana ,na utaharibu kila kitu na itatapakaa dunia nzima within a second ,sio mchezo na sasa watu wanashereheka kwa nguvu na sauti na tayari wameshaleta ngoma hapo bwawani ni kukesha tu.
     
Loading...