Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kaenda kumzika rais huku wabunge wanaizika serikali yake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 20, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nimefatilia safari zote za jk huwa akisafiri huku watu ndo wanafanya maamuzi.

    Kashindwa kuwawajibisha mawaziri wake kwasababu ni wezi wenzake= mabest wake tena kwa viremba na humwambii kitu.

    Waneuwa watanzania wengi lakini wapo, eti wanachunguza madudu yao naweza kujaza server hapa hata mtoto sikuhizi anapenda akiwa mkubwa awe fisadi.

    Nashukuru kwa kuwa unajua wafu huzika wafu wenzao umeenda kuosha nawe unaoshwa
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ulitakaje?
     
  3. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Aje ashike jeneza angalau aage marehemu kabla ya kukata roho ili aampe angalau nasaha za mwisho
     
  4. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ana MIWANI ya jua, macho yake hayaoni rangi halisi
     
  5. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    sikio la kufa hilo........
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hueleweki ulichotaka kusema kichwa cha habari na habari yenyewe vinasigana.......gongo za asubuhi mbaya sana ni afadhali gongo iliyonywewa jana jioni
     
  7. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sahihi 52 tayari
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kwa taarifa yako mwezi huu amehudhuria misiba hii mapaka sasa:
    1. Kanumba
    2. Mzee Mahundi
    3. Gen Kyaro
    4. Mzee Mutharika
    5. Brig Mwakanjuki
     
  9. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Masikhara hayo,nisijeacha office na kwenda zangu kupata bariiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiid
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bunge linatimiza majukumu yake kama mhimili na hilo halimzuii Rais kutekeleza majukumu yake.
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mama anapomwadhibu mtoto , haimzuii baba kuangalia Tv.
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni kiongozi, binadamu na mpenda watu, sasa kama wewe ukiwa kiongozi hutashirikiana na watu wengine utakuwa ni Rais-Mungu. Hii thread haina mashiko.
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu ulitaka naye akapige kura bungeni nini? kaz kweli kweli.
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Anawapenda watu wakishakufa sio?
     
  15. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sijui labda itakuwa ni utakaosababishwa na kura 70 za zito.
     
Loading...