Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kachoka sana

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mawenzi, Oct 5, 2010.

  1. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wana JF, ukimwangalia sana JK utagundua kuwa kachoka bin taabani! Analazimisha tabasamu! Anaongea kama vile anaongea na waandishi wa habari, haongei kama anahutubia. Atamaliza kweli kampeni?
     
  2. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyu inabidi apumzike kwanza hana jipya lolote analowaambia Watanzania zaidi ya porojo zile zile za tangu 2005: nitafanya hiki, nitafanya kile... halafu utekelezaji hakuna.
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kusoma sana si kufaulu mtihani, soma kidogo pumzika tengeneza afya.JK ni sawa na wasomaji wanaosoma sana kwa kudhani atafahamu zaidi kumbe ni kuharibu zaidi.Anapiga kampeni bila kupumzika kwa nini asichoke?? na bado

    Dr.Slaa tumekuwa naye mtaani kwa wiki nzima akijenga afya na kufanya networkings kama vile message chats, attend media conferences, visits and other sorts of.
    Baadae si tumeshuhudia nguvu alo anza nayo it is a mass destruction kind of force.
     
  4. g

    grandpa Senior Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 24, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nasubiri kwa hamu nimwone akipiga mweleka mwingine mbele ya kadamnasi!
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tumwombee apone jamani huu si mda wakumcheka mheshimiwa wakuuu
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kachoka akili zaidi ya mwili, anayosema leo na mashaka kama atakumbuka baada ya uchaguzi huu. ila kwasababu atakua mkulima wa mananasi kule kwao Ukwereni basi hapana shaka atapa muda wa kutosha wa kubalizi.
     
Loading...