Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kaanguka tena Mwanza?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mdau, Aug 23, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,625
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wadau,tafadhalini sana kwa yeyote anayefuatilia kampeni za CCM Mwanza,kuna habari zimeanza kusambaa kwamba JK kaanguka tena.... tafadhali sana kama kuna anayefuatilia na akiwa na uhakika,atujulishe tulio mbali...
     
  2. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli basi ajiuzulu sasa,apumzike.
    Kama ningekuwa yeye ningeshajiuzulu hadi sasa,mashaka mengi kiasi hiki hayafai kwa mkuu wa nchi.
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Tunamuulizia JK siyo JEYKEY.....sorry
     
  4. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,625
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Asante mkuu..
     
  5. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mkuu hata Dr. Kinana amethibitisha
     
  6. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu unatafuta Serengeti beer TBL?
     
  7. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,059
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Hiyo website kwenye kitufe cha "ratiba ya kampeni" hakuna kitu zaidi ya kalenda ya kawaida,pia website nzima hakuna habari mpya au picha,sasa unaposema habari zaidi tuende huko habari zipi hizo au ndio kuhalalisha bilioni 50?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...