Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kaacha kishindo Dar?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Mar 2, 2011.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kuna taarifa kwamba Rais Kikwete ameacha kishindo ndani ya serikali kabla hajaondoka. Nalala usiku mwema kwa walio na usiku wengine hata sijui nisemeje, ila tukiamka tuttafuaatili, sitopokea simu hadi kesho saa 3 asubuhi
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Una mikwala kuliko ya Gaddafi!
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Mkuu na mimi habari zinaanza kungia kutoka vyanzo mbalimbali.. tunajaribu kuthibitisha kama ni kweli....
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tupe habari mkuu, tujue!!!:A S 13:
     
  5. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Plz mwanakijiji si mzimwage hapa jamvini au hatutakiwi kuzisikia?maana mnatuweka roho juujuu hata tutashindwa kulala!kama mnaweza mtupe basi vidokezo na sisi tuzitafute katika vyanzo vyetu
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Haaaa haaaa haaaa!
     
  7. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wait and see
     
  8. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,234
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Whatever kitaeleweka tu. Kashindwa Gaddaffi na kashfa na vitisho vyoooote itakuja kuwa bongo. Give me a break. Anamtisha nani sasa? Aweke mambo sawa CHICHIEMU hahaha. Wajinga ndio waliwao.
     
  9. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,953
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 180
    Kuti kavu .... ....
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kishindo kwa maana gani?
    kakomba hela zote au?
     
  11. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kuna kitu hapa
     
  12. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kitu gani tuambieni sasa!
     
  13. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    subiri
     
  14. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,461
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Data found
     
  15. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ninyi bwana mnatuzunguuka mpaka tunajiuliza mna ukweli na hayo mnayoyasema au ni siri si mtuambie tu hicho kishindo ni kipi??
     
  16. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #16
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Shimboni...?
     
  17. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #17
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    JK hana kishindo chochote; ni mkwara tu.

    Wakati wa marehemu Amina (AC), JK alisikika kuwa ataangusha kishindo kwa wauza unga, lakini wapi. Hadi leo hakuna lolote.

    Wakati aliponyimwa hela na wafadhili kwa ajili ya rushwa, aliahidi kuwa masifadi sasa wataipata. Akaunda TAKUKURU badala ya TAKURU na sheria mpya za kuwashughulikia; tangu hilo takola mkulu lianze, hatujaona lolote. Mafisadi wanayeya tu

    JK hawezi kufanya lolote

    JK ni kilaza asiyejua wajibu wa majukumu yake.

    JK ni mtafuta sifa na ni mbinafsi sana. Kwake yeye urais wa nchi ni mradi wa ukoo wake wala haangalii maslahi ya nchi.


    Hakuna cha kishindo wala cha nini kutoka kwa JK.

    Nimesema!!!!!!


    @#$@#$$%^&#^%%(*(&Y&*$&^*!!!!
     
  18. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,234
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    shafoo Invisible, nimesoma haraka nikijua kuna attachment kumbe ni salamu tu. Kichwa kinaanza kuspin sijui niseme kwa raha au kwa kusubiri kilio. Najipa moyo kwa raha.. Tunasubiri
     
  19. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nasicha saaaaa
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    tusubiri tu jamani... na sisi tuna beep vile vile.. ila kwa wale ambao tunafahamu mazingaombwe tunajua wakati mwingine hata kitu kikibadilishwa mbele ya macho yako haina maana ni kweli kimebadilika kwani mazingaombwe ni sanaa ya kudanganya macho.
     
Loading...