Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK...JK...utatoboa kweli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Jan 15, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Sina uhakika kama ndugu yangu mkwere atamaliza miaka 5 kama rais wa TZ.
    Ukiachana na ahadi zake za trillion kadhaa,hereunder are the suprises:

    1.katiba
    2.Dowans
    3.umeme bei juu
    4.gas bei juu
    5.maandamano

    machalii wa mererani wana swali lao, je mkwere J.K UTATOBOA?
     
  2. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    I don't think so
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapo alipo presha ipo juu so probably not!
     
  4. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kazi anayo naamini itafika wakati atatamani mshale wa saa uende faster maana naamini hata ukiwa katili dhamira lazima itakusuta na utakosa raha.
     
  5. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alishasema kelele za mlango hazimnyimi mwenye nyumba usingizi. 2015 tutafika naye tu hakuna namna ingine !
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu hizi kelele si za mlango pekee,naona ni kelele za mawe kwenye paa na madirisha.hapa kulala haiwezekani lazima atoke nje!
     
  8. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa kuweka hili swali. If all conditions remain the same (ineffective fractured govt, lame duck president, mafisadi wanatafuna nchi, empty coffers, mapinduzi na maandamano ya umma ktk nchi zingine, maandamano na migomo ndani ya nchi), simpi JK miezi 6 ya urais. I stand by this.
     
  9. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 80
    JKEIIIIIII......baba term hii kazi unayo!! Dhambi gani hutaki kutubu mbele ya watu wako??? Its beta ujitokeze uanze kampeni upya uone ni waTZ wangapi wako na wewe!Natumain you will get the ansa!! Its just an advice 2 Dr,Mr.President!!
     
  10. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    watanzania tufuate nyayo za wa Tunisia, hapo kelele za vyura zitamnyima usingizi! Tusibaki kucomment hapa JF Eh Mungu tupe moyo wa ujasiri tuweze kuitetea nchi yetu na hatimaye kuiondoa kwenye makucha ya mafisadi. Amin
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli anawakati mgumu kuliko maelezo kama kuna k2 anatamani bac kikombe cha uraic kimwepuke
     
  12. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    bado naisubiri dubai ya tanzania
     
  13. Double X

    Double X Senior Member

    #13
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uwongo mbaya jk asa ivi usiku halali, mambo ni taiti na kama angelijua itakuwa ivi, walahi asingeigusa fomu ya kugombea mwaka jana.
     
  14. M

    Msharika JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    siyo kugusa fomu ya kuomba uongozi tu, pia asingejaribu kuchakachua
     
  15. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hizo ni kelele za wanasiasa tu,watachoka hivi karibuni na mambo yatamuendea vizuri.
     
  16. k

    killa Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la wanaharakati wa Tanzania ni kuwa wamegawanyika, wengi humu ndani licha ya kuwa wanaharakati lakini vilevile wana ka-element cha sunday school..... Hawawezi kujizuia kuonyesha upendeleo wao wa sunday school, ambao ni udhaifu mkubwa sana. Kwani hamtaweza kuwa wapiganaji wa watanzania wote kama alivyokubalika mwl.Nyerere kutokana na attitudes zenu kwa watanzania wenzenu waliokuwa tofauti nanyi.

    JK na watu wake wataendelea kupeta licha ya kilele za humu ndani kwa sababu tactics ninazoziona ni dhaifu, huwezi kuwatukana baadhi ya watu unaotaka kuwasaidia halafu utegemee watakuunga mkono, kwa kitu gani hicho ulichokuwa nacho cha kuweza kuwa-convince, kwani hata huyo mwl.Nyerere ambaye alikuwa msafi lakini aliaacha nchi taabani, maskini, na ufukara kila sehemu. Mkapa akauza nchi kwa mafisadi, JK ni muendelezo, ndiye pekee mwenye chance ya kubadili muelekeo.

    Pingeni sera za JK kwa siasa za serikali ya CCM bila ya jazba za kushambulia dini yake au watu wa dini yake au kabila lake kwani watu wanaojisabihisha naye na vitu hivyo viwili hawatasahau kamwe matusi yanayoelekezwa kwao kiujanja ujanja au kwa wazi kupitia JK.

    Mfano mkubwa ni Marekani, Waamerika weusi karibuni asilimia 95 (almost 95%), kila uchaguzi wanawapigia kura chama cha Democrat na wamejitenga mbali na chama cha Republican kwa sababu Republican wamekumbatia majitu mabaguzi na wenye kuwatukana watu weusi kila wakipata nafasi, sasa hali hii naiona kwenye hizi threads humu, watu wanajiita great thinkers lakini wakianza kuzungumza tuu unaziona bias zao, prejudice na hatred walizokuwa nazo kwa watanzania wenzi wao hata mtu akiandika sentesi ya mstari mmoja tu unasoma mind yake ilivyokuwa corrupted na bias, na hatred. Kwahiyo hata akiendelea kutoa points tayari anakuwa kwa watu wengine ameshapoteza credibility ya kuwa mpiganaji wa wote.
     
  17. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    uchambuzi mzuri.tupunguze ushabiki tuchambue mambo kisomi.
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    sasahivi sio wanasiasa pekee wako wanafunzi na wanazuoni.
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Maandamano ya wafanyakazi,Tamko la Uvccm,msimamo wa kamati kuu ya ccm kuhusu Dowans.
    Mkuu wa kaya ndugu yangu najiuliza tena utaiona 2015 ukiwa kama rais.nakushauri ujiuzulu na utakumbukwa kwa hilo.
     
  20. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Atafika usihofu. 2006 hakukuwa na umeme wa uhakika na leo hii hali ni mbaya kuliko 2006 lakini Kikwete bado ni raisi wetu.
     
Loading...