Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk jifunze tunisia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Jan 16, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nafuatilia maoni ya watanzania wa kada mbalimbali. Wengi wanapinga tena kwa hasira malipo ya dowans. Kiongozi mzuri anazingatia maoni ya watu. Natabiri dowans ikilipwa serikali ya JK itaanguka na sidhani kama atabakia madarakani. Najua anasoma jf na watu wa usalama pia. Chondechonde usiamshe hasira za watanzania ambazo hutaweza kuwatuliza. Hata ukiwasingizia chadema haitakunusuru
     
  2. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    maskini j.k!!!:...ivi anaishi kwa raha kweli?
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180


    Katika hali kama hii ni vigumu watanzania Kumtunisia JK kwa kuwa tayari amesha wafanya wanajeshi jamaa zake kiaina.
    Usijeshangaa ukasikia wanajeshi wote ni makada wa CHAKA CHUA MATOKEO (CCM).
     
  4. i

    ibange JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kwani tunisia kulikuwa hakuna jeshi? watu wakiamua hakuna jeshi linaloweza kuwazuia maana hata hao wanajeshi wana maisha magumu na inawauma nchi yao kuuzwa
     
  5. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Gorden Brown wa UK, Tunisia na kungine kwingi duniani Viongozi wao wa juu walionekana ni kilaza katika uongozi wake, wananchi na wanaharakati mbarimbari kwa kujari maslahi ya nchi yao wakamgoa. Je sisi wa TZ vipi?. Huyu mkwere si ameshaonesha ukilaza wake.
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    well,hasira bila vitendo mana yake nini?
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hivi mnajua kinachoendelea Tunis au basi mmesikia tokea juzi ndio mnashikilia hapo hapo ,Nguvu ya umma upande wa Raisi imeweka ngumu,nyie bado mmedandia garimoshi kwa mbele.
     
Loading...