Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK: Inakuwaje uko upande wa upinzani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by siyabonga, Sep 12, 2012.

  1. s

    siyabonga Senior Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu, ukiwa ndani ya mtumbwi huwezi kukaa kimya unapoona mmoja wenu yuko busy anatoboa mtumbwi katikati ya mto. Madhara yake wote mnayajua.

    Yapo mengi yanayoonyesha kuwa kinachofanyika ni kusaidia upinzani;

    1. Inakuwaje matukio makubwa na mazito yanatokea na kiongozi anakaa kimya tu bila ya kutoa kauli yoyote? Inahitaji rasilimali gani? Neno, kauli ina nguvu kubwa kiutawala. Au ni style ya upepo, utapita?

    2. Inakuwaje Mawaziri wanaachwa wajipiganie na kudhalilika wakati ungeweza kuepusha haya kwa kuyawekea msimamo mapema: Nchimbi, Mwakyembe na wezi wa mafuta na shaba waliotoroshwa ki-mizengwe.

    3. Inakuwaje kilio cha watu wa Nchi yako, kupunguza safari za nje, ukubwa wa misafara, unapuuza?

    4. Unapata muda saa ngapi wa kutuliza akili na ku-concentrate kushughulikia matatizo yanayolikabli Taifa wakati muda wote uko safari?

    5. Ni kweli imeshindikana kuwashushulikia wezi na wabadhirifu wa mali za umma?

    6. Kuna ugumu gani kuzifanyia kazi hoja muhimu, hata kama zimetoka upinzani, iwapo zina maslahi kwa Taifa?

    7. Huko Zanzibar, CUF pia ni chama shiriki katika kutawala. Hoja zao zinasikilizwa au mpaka wapande jangwani na kufanya mikutano ya hadhara? Kwa nini wanapuuzwa na kupewa majina ya kudhalilisha?

    8. Unamkumbuka muasisi wa Perestroita?

    Yapo mengi mengine, unawapa tabu wenzio kujitetea muda wote wakati mengine yangeweza kufanyiwa kazi.
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Dunia imekuwa kijiji kidogo sio lazima ukae Tandahimba kufahamu kinachotokea Tandahimba.
     
  3. S

    Starn JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Katika maswali yako hayo hawezi kujibu hata moja
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    JK?
    Hata hii thread washauri wake hawataisoma!
     
  5. commited

    commited JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu pole kwa kupoteza muda wako kumshauri mzee wa totozi, aka dhaifu, aka mzee wa kulipa fadhila aka mzee wa tumbo kwanza nchi badaye, aka mzee wa kulindwa na majini, siku nyingine usipoteze tena muda wako kumashauri huyu dhaifu hata serikali yake.. Wao wanaamini watz wote ni wajinga na hakuna hata siku moja wataelevuka, wako hapo kupiga dili, na kuua yoyote asiye upande wao... Wako hapo ikulu kuhakikisha nchi inauzwa kwa gharama yoyote ile.

    So usitegemee majibu au maamuzi magumu toka kwa hii serikali ya kupiga dili.. Hilo sahau, siku nyingine huu muda kahangaikie familia yako... Hakuna mtu aliyewahi kuwa let down watz kama huyu...

    Yeye ni mtu wakuhudhulia misiba tu na kusafiri, hana vision wala mission hata ukimtuma nepi( nape) amuulize jk kwanini watz ni maskini yeye jk hajui wala serikali yake haijui kwanini watz wanazidi kuwa maskini.

    Wala hawajui kwanini watoto zaidi ya wanafunzi 5000 wanaomaliza shule ya masingi hawajui kusoma na kauandika lakini wanafaulu.
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi nilitegemea kwa kua JK ametembelea sana nchi za nje na anajua zinavyojiendesha basi ange adapt na yeye akawa anaendesha nchi kidhungu dhungu lakini mmh mtoto wa mkulima ni mtoto wa mkulima tu hata umpeleka ulaya atabakia kua mtoto wa mkulima
     
  7. t

    thatha JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hayo uliyoyaandika mbona hayaendani kabisa na mada yako au ndo unajifunza kuingia JF?
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Safi sana mkuu, majungu hayo ndo majibu yake.
     
  9. t

    thatha JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hivi unataka Rais aongoze kizungu watu ambao hawajui ya wazungu? Hukuona juzi Michelle Obama akihutubia Baraza la DEMOCTATIC, Mama SALMA akifanya hivyo mbele ya NEC ya CCM si kule Machame na Karatu wote wataambiwa eh mnaona, tupeni sisi nchi. Mwacheni JK jamani kaona mengi sasa anawapuuza tu.
     
  10. t

    thatha JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hivi katika propaganda zilizokwisha pigwa juu ya Rais kuna jipya hapo la kushangaa, si ni yale yale tu MOD wanapakua na kuweka.
     
  11. t

    thatha JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mbona unalalamika tu, husemi mbadala wa JK ni nani na kwa sababu gani, au ndo unataka kutuambia haya magarasha ambayo yanategemea vyanzo kutoka CCM ili kupata uongo wa kuwaambia wananchi? teh teh teh, kazi kweli kweli.

    Hakuna Rais kama JK miaka 20 badaa ya 2015 na nina uhakika watanzania wengi tutamkumbuka JK kwa mema yake mengi kwa watanzania.
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hayo si majungu tu, hata mimi nisingehangaika na kuyajibu. Endeleeni kuwachangisha watanzania maskini kwenye mikutano yenu ya hadhara huku mkipuliza kuwa watanzania ni maskini.
     
  13. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1:
     
  14. R

    Rweye JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,701
    Likes Received: 1,266
    Trophy Points: 280
    mbona JK mwenyewe alishasema ingelikuwa inawezekana angeiachia nchi wengine waongoze,huyu kachoka jamani ...autopilot:flypig:
     
  15. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo kwako unaona kwa mtu kama raisi ata akikaa huko huko nje ya nchi Marekani,Brazili ni sawa kwa sababu atakuwa anasikia yanayotokea huku sio? are you serious? akishasikia then what? kwa ufahamu wako wewe yale unayoyasikia na uhalisia wa kitu ni 100% alike sio? Haya nenda kamwambie Mwangosi ameuawa na jeshi la Polisi tena mbele ya RPC wa Iringa,tuone kama baada ya kumwambia kutakuwa na mabadiliko
     
  16. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Hebu umuache mkuu wa kaya yani hata hajarudi toka safari ushaanza kumsumbua kwa maneno.
     
  17. a

    afwe JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    Nimeipenda analysis yako kiasi kwamba kubofya like nimeona kama haitoshi
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,627
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  19. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hajawahi kukaa huko huko huwa anaenda na kurudi.

    Mkumbuke pia kwamba ndege ya rais ni kama ofisi pia.
     
  20. THE GAME

    THE GAME JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    acha hizo,basi aishi huko ughaibuni siku zote kwa kutumia utandawazi,hamna haja ya kuja tz wakati kuna utandawazi.hizo ni akili za kuku.
     
Loading...