Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK in australia pictures

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Oct 27, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,775
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    akiwa na rais jumuia ya watza waishio hapa australia
    [​IMG]
    [​IMG]


    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tuwakilishe vyema Mhe.
    Tupo pamoja.
    OTIS.
     
  3. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hana lolote huyu Fisadi Kikwete, ameenda kuomba na kuuza nchi yetu kwa wanaomuhonga suti. Matatizo tulioyonao hapa nchi ni tosha bado unaenda kuwaita waje watukombee ardhi yetu na Rasilimali zetu

    SHAME ON YOU FISADI KIKWETE
     
  4. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuna rais wa watanzania waishio nje. Wa ndani hakuna rais
     
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Naona picha ya JK ni moja tu za 1st lady ndio nyingi, labda tuseme Salma in Australia?
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Hivi hawa Watanzania wanaoishigi nje kipindi cha uchaguzi huwa wanapigaga kura ya kuchagua raisi/ubunge na madiwani?
     
  7. A

    Awo JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ukichunguza kwa makini utagundua wengi wa hawa 'Watanzania waishio ........' ni wafanyakazi wa ubalozi na ujumbe uliofuatana na 'cocunut head'.
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chunga lugha yako.
    OTIS.
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,447
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    mfumo wa kufanikisha hili haupo. Labda tukipata katiba mpya, iunde tume mpaya huru wote watachagua tu
     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,447
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    .......Na hawa si wawili tena, bali ni mwili mmoja......
     
  11. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Australia hakuna watanzania wengi, nimekaa huko na ninajua. Wengi walio hapo wapo kwenye huo Msafara wa Kifisadi. Jamani nchi hii sijui tunaelekea wapi kodi zetu zinatafunwa bila ya huruma, wenyewe hatuna Umeme, Maji wala Madawa Hospitalini. Goooooooooooooood help us
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,775
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo wamehamisha kituo cha kufanyia vikao tu sio?
     
  13. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu Oz is not that small either!
     
  14. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wabongo bana, huyo rais wa watanzania waishio Perth au Australia? Huku Taz hatujamuona ati!
     
  15. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Wataka aje akutembelee kwako?
    OTIS.
     
  16. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mko pamoja wewe na familia yako na ndugu zako wote. Tunaomba utuondoe wengine hatuko pamoja naye, maana hatuwakilishi.
     
  17. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nadhani hujaielewa kabisa comment yangu, Australia is so big. Tanzania nane zinaingia na kutosha kabisa na eneo kubaki, western Europe yote ukiingiza ndani ya Western Australia bado kuna eneo litabaki. Kuna organizations hapa za mataifa mbali mbali zingine as old as 100 years lakini hutasikia wana raisi wa nchi nzima, it's done state by state! Tena at least kwa Victoria na NSW wings unaweza kusema ni nchi nzima lakini si Perth kwenye jumla ya watu laki tano.
     
  18. v

    vunga g Member

    #18
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    all in all 2jifunze kwa makosa coz this guy stil anadhani ni waziri wa mambo ya nje. 4sure tz ha2na rais 2na waziri wawili wa mambo ya nje
     
  19. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kumbe ndiyo unaishi huko siyo? Ngoja nitafute nauli siku moja unitumie mwaliko :)
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Lugha ipi hebu toa utumbo wako hapa
     
Loading...