Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK in action: Mikakati 2008/09

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Moderator, Apr 12, 2009.

  1. Moderator

    Moderator Content Quality Controller Staff Member

    #1
    Apr 12, 2009
    Joined: Nov 29, 2006
    Messages: 476
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    Proceed by downloading the attached doc
     

    Attached Files:

  2. Moderator

    Moderator Content Quality Controller Staff Member

    #2
    Apr 12, 2009
    Joined: Nov 29, 2006
    Messages: 476
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na huu ndio ukweli na uwazi
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Waht is so special about these data? Zipo kwenye budget books ambazo zilishatolewa tangu July last year
     
  4. Moderator

    Moderator Content Quality Controller Staff Member

    #4
    Apr 12, 2009
    Joined: Nov 29, 2006
    Messages: 476
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu hizi pesa zinavyokuwa allocated siamini kama ni sahihi. hicho ndicho ninachohoji mimi
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ahaaaa, vema sana. Laini ungesaidia kwa kuonyesha wapi ambapo panakutia wasiwasikwamba upangaji wa fedha si sahihi ili kuelekeza mjadala zaidi
     
  6. M

    Mkandara Verified User

    #6
    Apr 13, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kweli, sioni la maana kwa kutazama figures iikiwa tatizo ni utekelezaji wake..

    Labda, kilichonifunua macho ni hizo Billioni 24 (Nishati na Madini) ambazo zinatarajiwa ku convert mitambo ya IPTL itumie gas.. Sielewi serikali inahusishwa vipi na kwa mkataba gani ikiwa serikali hununua umeme IPTL!...
     
  7. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mod hii ni habari ya uchumi ingefaa iende huko tukaichambulie huko
     
Loading...