Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk. Ili uchumi wetu uweze kukua mpe wizara ya fedha dr.festus .b.limbu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bemg, May 3, 2012.

  1. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Napenda kupendekeza katika Baraza jipya la Mawaziri Jk usiache kumpa Dr.Festus Limbu wizara ya Fedha ili uchumi wetu uwe stable na shilingi yetu iwe na thamani kama kipindi cha Mkapa.Ni mtu ambaye ni kwenye uchumi makini naalionyesha anaweza kwenye wizara ile kipindi cha Rais Mkapa akiwa Naibu Waziri wa fedha.Uzuri wake ni kwamba siyo fisadi, amekulia malezi ya mafundisho ya neno la Mungu na hapendi kujilimbikizia mali yeye binafsi au ndugu zake au rafiki zake kama tunavyoona wengine wanapopewa dhamana ya taifa wanakula fastafasta.Anapenda kusimamia ukweli na kile kinachopatikana kifanye kazi stahili kwa watu wote bila kujali itikadi.

    Ni jambo nzuri mawaziri na manaibu wake wakawa na hofu ya Mungu ili waone huruma ya maisha magumu kwa watanzania na waweze kusimamia kwa uwazi na ukweli mali za umma.Waache tamaa ya utajiri maana mwisho wake ni kujiangamiza roho zao.

    Nawasilisha
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Ume2mwaa eee,
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,652
    Trophy Points: 280
    apewe kwa majaribiooo au?
     
  4. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sijatumwa mimi ni m4C .hakuna mwingine anaweza kufaa wizara hiyo zaidi ya Dr Limbu.Hana roho ya ufisadi yule
     
  5. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siyo kwa majaribio mkuu .Wamajaribio alikuwa Mkulo na tumeona maisha yanavyozidi kupaa huku walala hoi wakilipa kila kitu kodi
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Recycling?
     
  7. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    nani kakutuma yeye nini?

    humu wengi mmeanza tabia za kuleta majina ili mutuibie zaidi, mbona wakati wa Mkapa anaiba hakumkataza lazima waliiba wote.

    Mwacheni afanye shughuli yeye
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,652
    Trophy Points: 280
    wakati anateuliwa mkulo, limbu hakuwepo bungeni?
    Nakumbuka wakati fulani alishawahi kupewa wizara kama si unaibu, tuambie alifanya nini!
     
  9. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,515
    Likes Received: 1,702
    Trophy Points: 280
    Haumfahamu Limbu wewe. Hivi umesahau ubadhirifu uliofanyika kwenye bodi ya pamba iliyo chini yake?
     
  10. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yeye hakutafuna waliotafuna niwengine.Ni sawa na Rais Jk chini mawaziri na watendaji wake na watoto wake ndiyo wanaotafuna mali za umma.Dr Limbu hayuko kama wengine wakina mkulo,Maige, few to mention
     
  11. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haya Mawazo yenu wakati mwingine ndiyo yanamislead President....wakati Nyerere anamchagua Mkapa kuwa mgombea wa kiti cha Uraisi kupitia CCM 95 Alikuwa na sifa kuliko hizo za Limbu.Matokeo tumeyaona!Inshort we need to build systems and people. Kinachotusumbua ni Political Economy! Siasa ndiyo inaongoza uchumi!
     
  12. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwanini apewe Limbu au umetumwa? Mie nashauri apewe mtu anayefaa na kidogo mtu ninayeona anafaa bado hajazaliwa. Pengine kidogo Prof Lipumba anaweza kujitahidi ila we need someone competent.
     
  13. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Apewe mama mkwe, basi. Liwalo na liwe!
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mmhh......... Huyu atakuwa katumwa!!!!!
     
  15. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Unamfahamu Limbu kweli wewe?
     
  16. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe utakuwa ni limbu na kama sivyo basi ni mke/mtoto wake au ndugu yake wa karibu. Kwa kifupi limbu hafai. Eme-expire. Wakati wa mkapa aliwahi kuwa naibu waziri wa maji, fedha n.k. Hakuna chochote alichofanya kinachoweza kukumbukwa zaidi ya kujiremba na kujipodoa yeye na familia yake. Limbu hafai kuwa hata mwenyekiti wa serikali ya kijiji.

    Akiteuliwa limbu kwa nafasi yoyote ile nitahama nchi.
     
Loading...