Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK, iga hii kwa rais wa Misri nimeipenda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by William Mshumbusi, Jul 1, 2012.

  1. William Mshumbusi

    William Mshumbusi JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 864
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nimesikia raisi wa Misri atahutubia taifa hilo kupitia wanachuo wa vyuo vikuu nchini.

    Naomba raisi wangu mtukufu iga hili. Achana na hao wazee wa CCM wa dar na kuhutubia Vivuri unashindwa kupata tathimini ya wazi kwa unaowahutubia ili kujua lipi unastaili kuendelea kuliongelea na lipi uliachie njiani.
     
  2. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    We humtakii JK mema. Aende vyuo vikuu aumbuke. Rais Mursi ni profesa wa kweli sio kama wale madaktari kugawiwa. Anajua maana ya elimu na anayo ya kutosha. Kwa bongo hili liliwezekana wakati wa Mwalimu Nyerere ambaye alipenda sana kwenda pale Nkrumah kunoa akili. Kwa sasa watu wako bize na akina Kanumba, Drogba, Maximo na upuuzi mwingine. Hayo tuyaache.
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wale wanaogopaga kumbana boss wao. Akikaa na wasomi watamchallenge atakua hawezi kujibu malalamiko yao
     
  4. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Mkweree hawezi kumuiga Rais Morsi kwani yeye alikuwa mwanafunzi wa Mubarak na ndiko alikokuwa amekwenda kujifunza jinsi ya kumrithisha mwanae madaraka baada ya yeye kumaliza muda wake; lakini hakumaliza masomo yake kwani Mubarak alikumbwa na dhoruba ya Arab Spring, na kama wasemavyo waingereza THE REST IS HISTORY!!!
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,042
    Trophy Points: 280
    JK na udocta wake wa kuunga unga aende vyuo vikuu tena... una utani wa nguoni mkuu.......
     
  6. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    chuo gani aende JK labda akahutubie chuo cha mafunzo cha CCM, huko kwenye vyuo umeenda mbali mkuu, ajaribu kwenda kuhutubia hata pale Mbeya day secondary au Pamba secondary pale mwanza aumbuke
     
  7. William Mshumbusi

    William Mshumbusi JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 864
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ivi kweli unahisi raisi wako hana point za kuongea na wanazuoni?

    Sasa hawa wazee wanamshauri nini na wanaushawishi gani kwa taifa?
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,099
    Likes Received: 5,291
    Trophy Points: 280
    Unataka baba Mwanaasha apigwe mawe?
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Labda akahutubie msitu wa gombe nyumbani kwa yuleeee!!!!!!! Au msitu wa pande kwa wakina msangi
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Wasomi wenyewe ndio Hao wanaodesa jk akienda badala ya kuongea mambo ya kitaifa watamlilia njaa... Hata mi.ningekuwa jk nisingepoteza muda wangu
     
  11. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Huyo RAIS MORSI ni scientist educated in America and he knows how to use or addressing intellectuals. JK cant do anythng, akienda chuo ujue it is all for ceremonial and show offs.
     
  12. King2

    King2 JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Anaongeaga na vizee.
     
  13. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Rais wa Misri ni rais kutoka Chama kongwe la upinzani barani Afrika.
    Ni msomi aliye bobea ana PhD ya Engineering from USA.
    Huyu mchovu wetu ana Digrii ya KUDESSA ya Political Economy kutoka UDSM lakini bado akiitwa Dr na akina Muhidin Michuzi na akina Nchimbi bado anavimba bichwa na kujiona msomi wa ukweli.
    Ukihutubia wasomi jiandae na maswali ya kukaanga bongo

     
  14. D

    DOMA JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    mbeya day watoto wa mjini atapata aibu ya mwaka kwa uwezo wake labda watoto wa shule ya msingi matai na mtutumbe
     
  15. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Xaxa hapo hata Dr Slaa ataweza??? Coz tutamuuliza Bachelor na Masters ulisoma wapi???
     
Loading...