Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK huyooo anaenda zake kwao kula mwaka mpya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FredKavishe, Dec 31, 2011.

  1. F

    FredKavishe Verified User

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kinachonishanagaza ni kupita saa moja hii sio atari kwa rais wetu huyu
    Huu msafara una v8 kumi na 12
    Nissan patrol 4
    Kuna benz 2
    Kuna ambulance
    Kuna gari za polisi kama 4
    Kuna gx kama 5
    Sasa nasikia nchi imefilisika sasa huu msafara wote kwenda tu kwenu kula mwaka mpya una tija o unamaliza ela zetu za kodi
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kiongozi wa nchi ni lazima apewe haki yake inayostahili
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    magari yote hayo ya nini utadhani anaenda kwenye miaka 50 ya uhuru ??ilitakiwa hapo iwepo gari yake ,ambulance na ya police kwisha habari ,,,:A S-coffee:
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,257
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Mwisho wa mwaka lazima aende kuzindikwa kwa toboa TOBO WAKE!!
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    labda akirudi atakuja na badiliko jipya ikiwemo kuwafukuza mafisadi na kuinua uchumi
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ulinzi ni muhmu kwa kiongozi mkuu wa nchi.over
     
  7. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Halafu wanasema Tanzania nchi ya amani, Amani wakati Rais wa NEC anasindikizwa utafikiri kuna mtu anata kumuumiza Rais wa NEC. Hata Obama wenyewe hana msafara kama huo. Inaeleke huyu Fisadi hajiamini masiha yake
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kale Mwaka mpya mkuu mbona kuna wengi wameenda makwao wa vyama vya siasa na wametumia hela za vyama kwenda huko(indirectly) sasa wao wakiingia ikulu si itakuwa ndege zinafululiza kwenda kula mwaka mpya
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,901
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    kutusababishia foleni tu
     
  10. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,374
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    That is too much for presida motorcade while heading home. Confidence 0
     
  11. m

    mhondo JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Haendi kwenye maombi ya mkesha uwanja wa taifa?
     
  12. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Sasa nyie kila mkicoment hapa JF ni chuki tu dhidi ya Mweshimiwa Raisi kwanini walinzi wake wajiamini? Full security.
     
  13. s

    subash Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    U tz acha fujo rais yenu nakwenda pumzika chalinze. Mi iko kumbuka wkt iko india rais yetu nakuwa na safara fupi sana , kawaida nakuwa pikipiki na gari ya kawaida sana mana rais yetu napenda walipa kodi yake yote. Mi naogopa ss tz kila ikikumbuka issue ya pale hamiaji nakosa amani nahisi tafukuzwa tanzania siku moja ila tapambana mana iko vutu muzuri hapa. Indian society nataka kuweka kikao ili JK nakuwa rais ya maisha mana tawala yake iko barabara
     
  14. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,635
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Jambo usilolijua ni..,.
     
  15. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    magari 28, pikipiki 4?
     
  16. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama una nauli ya kwenda kwenu mkope jirani yako na wewe ukale mwaka kijijini kwenu,
    kama kwenu utakiwi wewe uchune tuu hapa mjini
    jk mtumishi wa serikali kama wengine waliojumuika na familia zao uko makwao ana haki ya kwenda kwao
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,040
    Likes Received: 6,728
    Trophy Points: 280
    kumbe tuna kiongozi?
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,040
    Likes Received: 6,728
    Trophy Points: 280
    kachomoa
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,040
    Likes Received: 6,728
    Trophy Points: 280
    na msafara wooote
    huo hapo kuna
    wese za ma v8
    pa diiem ya hao wasindikizaji wote
    na blabla usishabikie
    upupu tz ni nji maskini
    sana kwa matumizi hayo
    hata hizo v8 zisingetakiwa
    kutumiwa kwa nji km tz
    hapa labda pijopunda
    ndo iwe inatumika
     
  20. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Ma V8 mengine yana mabegi tu yamo kwenye msafara ni matumizi mabaya sana sana ya kodi zetu......na ukute jioni anarudi tena mbioo sas amepumzika nini dak 20 hizo??au lazima akalale makaburini ndio mila??kweli rahisi tunae
     
Loading...