Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK, huu mtandao ni hatari! Be careful, otherwise waweza kuwa historia (Part 3) (178) (1,2,3,4,5....)

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Babkey, Apr 4, 2012.

  1. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,201
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    ...Yahaya Hussein anakiita chama kuzimu, usipobadili mwenendo na kumwomba Mungu kwa kutenda yanayompendeza hakika chama kitafariki.

    ...maji mafupi ameweka "chuma ulete" kwa mifuko ya watu ndio maana wananchi wanalalamika maisha magumu.

    ....mwanao hakufeli ila walikujaribu na kutaka kuaibisha familia yako.

    hayo tu kwa sasa.
     
  2. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mmmmmmmmmmh kazi kwelikweli, hivi uchawi upo eeh!!
     
Loading...