Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK hizi ni shukrani au ni mbio zako kuelekea uchaguzi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mnyikungu, Sep 23, 2009.

  1. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2009
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,233
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Ukija Iringa msimu huu utaona wakandarasi walivyo tigwa,wanajenga na kukarabati barabara mno,na hili ndilo lililonosukuma kuandika post hii, kuna miradi mingi inayotekerezwa msimu huu hapa iringa.

    Kuna miradi ya ukarabati wa barabara,kuna mradi mkubwa wa maji na pia upo mradi wa kupereka umeme vijiji,miradi ya barabara na maji nimeishuhudia na nimeridhika nayo jinsi inavyotekerezwa ila huo wa umeme vijijini bado sijauona.Pia mwaka huu raisi alikuja kupumzika Iringa tena nimedokezwa atakuja tena kwa ajiri ya kuifungua mbuga kubwa kuliko zote tanzania ya Ruaha.

    Barabara ya kwenda dabaga imejengwa kwa kiwango cha rami japo siyo yote na barabara za mjini zinakarabatiwa pamoja kile kipande cha ipogoro ambacho ni gharama mno lakini kinatanuliwa na milima inatinduliwa kukiongezea upana achilia mbali barabarakuu inayofanyiwa ukarabati wa hali ya juu pamoja na kutanuliwa. Mradi wa maji ndio unaowafurahisha wakazi wengi wa mjini hapa kwa maana miundombinu inajengwa upya yaani wamefanya kama vile Iringa haijawahi kuwa na maji.

    Mwanzo nilifikiri ni shukrani ya kikwete kwa wakazi wa iringa kwa maana ndio mkoa ulioongoza kwa kumpa kura mheshimiwa rais,lakini nikaanza kujiuliza mbona hii shukrani imechelewa kiasi hiki na inatolewa karibu na uchaguzi? Kwa nini isitolewe 2006 au 2007? Au alikuwa anajikusanya? Lakini nikaja kugundua kuwa kipindi hiki viongozi wengi wako kwenye mbio zao kuelekea uchaguzi basi nikahisi labda na mheshimiwa yuko kwenye mbio hizo
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    ndo maendeleo hayo mkubwa
     
  3. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2009
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,233
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    namimi naona
     
  4. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wasipojenga barabara mnasema wamesahau ahadi,wakijenga mnasema mbio za kuelekea uchaguzi, siasa bwana,huo ni utekelezaji tu wa ilani ya uchaguzi
     
  5. N

    Nanu JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ujue serikali ina mipango. Wakati wa Iringa ndiyo huu. Je ulitaka pajengwe wapi sasa? Kuna maswali ya kuuliza na kuhitaji majibu..lakini maswali yako hayana msingi maana majibu unayo. Ahadi zinatekelezwa mpaka hata beyond 2010. Iringa ni mkoa muhimu sana kwa uchumi wa Tanzania hivyo unahitaji miundo mbinu thabiti. Hapa lazima timpe JK shavu. Kazi nzuri.
     
  6. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mimi natamani kila mwaka kuwe na uchaguzi maana tutapata maendeleo sana
     
  7. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,956
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    mjomba huu ndio wakati wa kurekebisha kwa kuwafanyia vitu vizuri wananchi ili wadanganyike kwenye uchaguzi ujao, tuwe makini watanzania tusisahau yaliyotupata
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na kama angeendeleza ule mpango wa Mkapa wa kutenga Bil 1 kila mwezi kutoka kwenye makusanyo ya kodi kwa ajili ya ujenzi wa barabara, nadhani tungekuwa tumefika mbali sana
     
  9. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hizo zote ni Zima Moto kuelekea kwenye uchanguzi mkuu mwakani, Wale wote waongo mwisho wao mwakani
     
  10. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kila la kheir wakazi wa Iringa
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Daima shukrani ya Punda ni mateke...!
     
  12. L

    Lampart Senior Member

    #12
    Sep 24, 2009
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nd.Mnyikungu,

    >na milima inatinduliwa<

    Hichi ni kiswahili au kihehe?
    Kuuliza siujinga. Tafadhali tusomeshane![​IMG][​IMG][​IMG]
     
  13. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,233
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    kihehe
     
  14. A

    August JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,677
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    kauli mbiu ni .... uliwe......
     
Loading...