Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK: Hiki hakikuwa kipindi cha kufanya ziara nje ya nchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mo-TOWN, Jul 18, 2011.

  1. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,454
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakati waziri mkuu anatakiwa kufanya maamuzi muhimu yanayoigusu serikali ni lazima/vizuri akashauriana na mkuu wa nchi!

    JK kwa jinsi alivyo kuwa disconnected na mambo yanavyoenda nchini yeye akajiondokea zake na kuacha nchi gizani na wakati Bunge linajadili hoja muhimu kitaifa. Shame kwama JK hana hata intelligence ya kujua hali ya nchi ikoje.

    PM amebidi afanye maamuzi bila consultation na JK lakini kwa swala la PS Jairo ikabidi libaki pending.

    WaJF ukweli ni kuwa JK hakumbuki tena majukumu yake.
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Gulfstream ikipaki muda mrefu ni gharama kuimenteini kuliko ikiwa angani.

    Thank God this country's prez is an explorer! For Christ -sakes what was we thinking?
     
  3. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jk naye ni janga la kitaifa kuliko hata tatizo la umeme lenyewe. Nchi ipo gizani yeye huyoo!
     
  4. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kaka south hiyoooo! Kama vp? Nawe chukua form 2015 mwache ale nchi bwana kwani hakuna Generetor uwashe mkuu,si tulisha choka ni safari ya 314 tangu aingie madarakani
     
  5. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hizi ndio hasara za kupokea khanga, vitenge, shs 2000 na kofia. Kwani miltegemea nini wakati mnapokea hivyo vitu?
     
  6. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    huyu raisi wetu anapenda sana safari so hata kama kungekwa na vita yeye kusafiri ni must. Takwimu za fastafasta

    kwa mwaka huu pekee

    - kikwete- 16
    - kibaki- 4
    - mseveni- 3
    - kagame-6
    - kurunzinza- 7
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    mkuu umesahau kua mh.mkulu alishageuka kua ndege(mnyama) siku nyiiingi
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,170
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    jamaa anazurura sijapata kuona..nafikiri haijawahi kutokea dunia nzima.
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ameenda kumpoza machungu rafiki yake RA.

    'mdogo wake' (Pinda) ataendesha nji.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    nchi ipo gizani
     
  11. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Waziri mkuu wa UK ameamua kukatisha ziara yake ya South Africa kwa sababu ya kashfa ya Metropolitan Police na News International na pia uhusiano wake na akina Rupert Murdoch.

    JK ameondoka huku nyuma umeme hatuna na sasa hivi inasemekana kuwa maeneo mengine umeme huwa hakuna mpaka siku 3 mfululizo.

    Lakini huku nyuma cabinet minister wake yuko under fire na bila kusahau kashfa ya rushwa toka kwa BILIONEA na katibu mkuu wa wizara ya nishati bwana Jairo

    Surely if Cameron would return kutokana na pressing matters, why not JK?

    Mkiniuliza akirudi aje kufanya nini...well how about firing the entire cabinet for a start na akapewa emergency powers ili tupate huo umeme?
     
  12. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,170
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Nafikiri tuongee na guiness world book of records, aingie katika record ya..the most travelling president of all time.
     
  13. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,544
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Sichekagi ovyo but with this one on the RED you have made my day . Mkuu nashukuru probably you're Mr. President's Gulf stream Chief Engineer or his assistant.

    Our president is now becoming an object of joke every where!!!!!!!!!!! Kwa mliopoteza muda wenu kupanga foleni kupiga kura POLEEEENI SAAANA!!
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu umejuaje?
    Aziz alitambaa fasta baada ya hotuba yake huko Igunga, na atakuwa based Sounth Africa kiofisi...........Mtampatia wapi!!!
    Kashaondoka hivyo, na M.Kwere kamfuata kumpa pole na kunywa nae chai.

    Damn!!!
     
  15. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,237
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa hajawahi kuwa serious itakua leo?!! yaani nchi ina matatizo kibao yeye ndio kwanza yuko angani!!!
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    waafrika wana iq ndogo sana
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,810
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    JK anapima uvumilivu wa Watanzania.
     
  18. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,544
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Mkuu Mo-Town kila mtu anayejua kufikiri jambo hili linamuumiza sana. Hivi hakuaona David Cameroon amehairisha safari ya kuja Africa kwa sababu ya kashfa ya News of the World paper la mtu binafsi? Hivi jambo kubwa kama hili la waTZ kulala gizani yeye JK ameliona dogo sana na matokeo yake kumwingiza JAIRO mkenge? Nafikiri habari keshazipata na sijui kama atalala usingizi. Inaniuma na kwa bahati mbaya sina la kufanya zaidi ya kuomba waTZ waamke wamhukumu wenyewe.
     
  19. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sio hivyo tu anaweza kukuta hana serikali, maana watu wakibanwa wanajiuzuru kazi anayo sio ndogo
     
  20. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hatukupoteza muda wewe ndio ulipoteza haki yako, tulichagua sauti yetu ikasikika kila kona na leo tunatembea vifua mbele hata kama hatukutangazwa washindi
     
Loading...