Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK, Hii si ishara njema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Planner, Dec 23, 2010.

  1. The Planner

    The Planner JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Siku zote wahenga hunena, panapofuka moshi kuna moto, Nimeanza kwa msemo huu nikijaribu kuoanisha na jinsi mambo yanavyokwenda katika kipindi hiki kifupi baada ya uchaguzi. Migomo imeanza kushika kasi karibu katika maeneo mengi kuanzia vyuo vikuu, wafanyakazi wa reli, wachimba mchanga huko mbeya, ukiangalia hapa ni kwamba kuna mambo hayaendi sawa kwa wasomi, wafanyakazi na wananchi wa kawaida. JK this is not a good sign, hawa watu wanafanya migomo na maandamano kuexpress hisia zao, lakini time will come wataona migomo haiwasaidii, itakuwa hatari sana kupambana na watu waliokata tamaa, hawa huwa hawana cha kupoteza.,Nawasilisha!
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wanafanya kama mbayu wayu!
     
  3. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,321
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    hawajali nyie Majuha
     
  4. WIRELESS

    WIRELESS Senior Member

    #4
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa watu wote watachukua akili za kuambiwa halafu watachanganya na za kwao kama mbayuwayu patakuwa hapatoshi.....
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndg 'The Planner', usipoteze muda hakuna atakayekusikiliza hapa. Ukitaka kujua ukweli huo tazama kauli ya Mzee Makamba juu ya hali ya uchaguzi kiini-macho kule Arusha.

    Ndio busara tunazopashwa kuzitegemea hizi mambo yanapokua magumu.
     
Loading...