Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk hakuwaalika viongozi wa eac?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtanzania haswa, Dec 11, 2011.

  1. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wakuu hivi kwa nini JK hakuwaalika viongozi wenzake wa EAC countries? au walialikwa mie sikuwaona
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Walialikwa wote, mpaka Central Africa lakini kila moja alitoa udhuru! Hapo nadhani utakuwa umejua kuwa wao wanajua kuwa tanzania haijapata uhuru bado!
     
Loading...