Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk: Hakuna mfanyakazi atakae kuwa mtumwa ndani ya nchi yake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by POMPO, May 1, 2011.

  1. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wakuu!
    JK leo katika sherehe ya wafanyakazi duniani ( mei Moi) mjini morogoro. Rais amekana
    kauli mbiu ya wafanyakazi inayosema " Serikali isipojali maslahi ya wafanyakazi tunakuwa watumwa ndani ya nchi yetu" na kusema hakuna mfanyakazi atakae kuwa MTUMWA ndani ya Tanzania. akimaanisha atatatua matatizo ya wafanyakazi nchini.
     
  2. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Miaka 5 iliyopita amewafanyia nn wafanyakazi Zaid ya kuwaita 'Mbayuwayu'?! Kwa muda uliobaki hakuna lolote zaidi ya 'kuchunana ngozi' a.k.a magamba
     
  3. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna atakayekuwa mtumwa sawa, ila wapo ambao tayari ni watumwa. Tuwaongelee hao!
     
Loading...