Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK hajui wajibu wa mawaziri ndo maana anasema fitna zimewaponza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by magistergtz, May 5, 2012.

  1. magistergtz

    magistergtz JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kauli ya jk kuwa mawazili alowatimua wanawajibika kwa makosa yasio yao, bali ya watendaji walio chini yao inaudhi. Zaidi ya kuudhi inatia wasiwasi kama jk anaelewa wajibu wa mawaziri wake.

    Wajibu wa mawaziri ni kuongoza na kusimamia watendaji walio chini yao. ,Huu ndo wajibu wa kiongozi yeyote ile. Kwa kifupi kazi ya kiongozi ni. kuhakikisha walio chini yake wanafanya kazi kwa mujibu wa taratibu zalizopo. Watendaji wakiharibu na kiongozi hachukui hatua yoyote, ina maana huyo kiongozi kashindwa majukumu yake na anastahili kuwajibishwa sawa na mtendaji aloharibu.
    Hivo basi kauli ya jk kuwa mawaziri wameponzwa na fitna na madudu ya watendaji yenye lengo la kuwasafisha mawaziri ni potoshi. Mawaziri wamekosea na wameshindwa kutimiza wajibu waloapa kuutimiza. Walistahili kufukuzwa.
    Je, kama hawana makosa ni umbea na fitna tu iweje awafukuze??????

    Mawaziri 6 walotimuliwa walistahili na inabidi washtakiwe kwa kutotimiza wajibu. Kauli za kuwasafisha zinaashiria jk hakuwa na utashi bali alichukua hatua kwa shinikizo tu.
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo katiba yetu ya sasa inampa Rais madaraka makubwa sana ambayo inabidi yapunguzwe kwenye katiba mpya. Rais anateua waziri, naibu waziri na katibu mkuu..haya masharika ya umma utakuta mwenyekiti wa bodi anateuliwa na Rais. Sasa kukiwa kuna utendaji mbaya wa kazi waziri akagundua kua bodi inahusika waziri hawezi kumfukuza mwenyekiti wa bodi kwa sababu alichaguliwa na rais, atakachofanya ni kumshauri rais..kama mnavyojua Rais wetu hashauriki. Mambo mangapi ameshauriwa na waziri mkuu au mawaziri wake kuhusu utendaji mbovu wa baadhi ya sekta lakini hakuna alichofanya... So the ball rests on his court. Ndo maana watu wengi wanaona rais ameshindwa kazi kwa sababu kuna mambo mengi anashauriwa angekua anawahi kuyatafutia solutions hii nchi isingekua hapa ilipo. Pesa ambazo zimeibiwa nyingi ungekuta zimeokolewa so yes the president has to be held accountable and to be honest He's got to go. Ameshindwa kuongoza na kuiendesha hii nchi.
     
  3. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Maana yake ni kwamba amefanya mabadiliko katika baraza lake kwa kuziamini fitna?
    .
     
  4. S

    Small Master Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Moto bado ni mkali JK akiudharau utamuakia yeye maana kuna ushahidi wa kutosha kuwa mawaziri waliotuhumiwa na hata ambao hajatuhumiwa ni wezi kweli kweli, tumeona nyumba walizouziwa za Hoysterbay na masaki, wameishajenga majumba ya kutisha,wengine ndo akina Maige wananunua majumba na ma-apartments, huyo Mkulo anajenda ghorafa 8 sharifu shamab Ilala, haya wengine wamesingiziwa na hao wezi wa wazi mbana hasemi hatua za kuchukua?. Lowasa amesema JK ni gamba kuliko yeye na wenzake.
     
  5. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    The problem of JK is cowardness. he has no guts to deal with anybody in this world.
     
  6. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 754
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ni kweli hilo,ila sasa mawaziri waliobakia bado kuna harufu ya UFISADI,KUJUANA na hamna UWAJIBIKAJI. Je tatizo lipo kwa mteule au wateuliwa?
     
  7. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hhahahah JK ni mwana mazingaombwe mzuri sana ... na hasiti kuonyesha vimbweka
     
  8. King2

    King2 JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    JK NI MSWAHILI SO MAWAZO YAKE PIA NI YAKe KI USWAHILI SWAHILI
     
  9. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Tutarudi kulekule ambao wezi wanatajwa hela walizoiba zinaoneshwa, hawafanywi lolote na tutaendelea kulalamika. Hii ndio Tanzania. Wezi wote wakubwa wanajulikana, nothing will happen to them. Utaniambia, tena hata ubunge wataendelea nao. Hii ndio Tanzania, unless the whole system is overhauled tutaendelea kulalamika na lolote lilsitokee
     
  10. M

    Mzee Kabwanga Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    umezungumza suala la msingi isipokuwa bila kubadilika mfumo hakuna mabadiliko yeyote.
     
  11. m

    mwananchit Senior Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kauli ya jk kuwa mawazili alowatimua wanawajibika kwa makosa yasio yao, bali ya watendaji walio chini yao

    Kwa hiyo JK atawajibika kwa makosa yaliyotendwa na mawaziri wake?
     
  12. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nyumba yenye ghorofa tano ujenzi wake unaweza kutumia hata miaka miwili kukamilika lakini kazi ya kubomoa inaweza kuchukua hata chini ya masaa matano.

    jk anaweza akawa halioni hili na anafanya kubomoa hata hicho kidogo kilichopo hivyo kuwapa kazi watakaomfuatia kuanza na moja.

     
  13. D

    Deo JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Anathibitisha kuwa yeye anaendesha nchi kwa fitina siyo uledi.

    kwa nini asiwaambie wafitini lakini aje kwetu na tena bila hatua?
     
  14. M

    Mundu JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Waziri kuwajibika kisiasa maana yake ni nini?
     
  15. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Except babu seya na familia yake...
     
  16. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jk hata maana ya 'presidency' hajui, yupo yupo tu, utafikili msukul*...
     
  17. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama kipindi kile cha kampeni alivyokuwa anajidondosha majukwaani, ili aonewe huruma...
     
  18. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sio kiswahili, mawazo yake yako kimipasho, kucheza cheza ngoma za mdundiko na kumtoa mwali...
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Unajua JK anasema ivyo bse hao waliosababisha hayo madudu ie makatibu na wakurugenzi pia huwateua yeye sucha that waziri hana KIBSEI nao lazima amsikilize mkuu.
     
  20. Panga la Yesu

    Panga la Yesu JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa ndo mhali nafika natamani kumtukana Huyu JK lakini namsatahi tu, wa enzi za EPA wako wapi kesi sasa zinatajwa kila baada ya miezi mnne, Huyu Mungu tunayemuamini atatenda tu!
     
Loading...