Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK hajui alipotutoa na anapotaka kutupeleka.....lakini angependa tumkumbuke...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rutashubanyuma, Nov 9, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    JK alipokuwa anajibu maswali ya watu wake wa karibu pale Ikulu siku moja kabla ya uchaguzi aliulizwa swali kuhusiana na urithi gani ambao angependa watanzania wamkumbuke......................alijibu..................ningependa watanzania wanikumbuke kuwa niliwatoa hapa na kuwapeleka pale..........lakini hakusema alitutoa wapi kwa hiyo hata yeye hapajui...........................na aliahidi kutupeleka pale bila ya kusema ni wapi ikiashiria hata yeye hajui........................Hivi mbumbumbu huyu kweli tutamkumbuka vipi kwa sababu hata yeye hajijui alitutoa wapi, tuko wapi na tunaelekea wapi....................

    Kama angelikuwa anajua angelituelezea ......................mfano uchumi aliukuta wapi..............thamani ya shilingi je...............mraro wa mapato.....................mfumuko wa bei................deni la nje na la ndani je..................pato la mtanzania kabla ya kuingia na baada ya kutoka............hizi ni baadhi ya njozi za kiongozi mwenye dhima lakini huyu wetu...............tuseme ule ukweli ni bora liende tu.....................

    Ninaomba kuwakilisha mada...................
     
  2. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Takwimu mbona za mfumuko wa bei hakuna.....ninaona miaka tu....ziweke ni za muhimu sana.....................
     
  4. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,831
    Likes Received: 1,771
    Trophy Points: 280
    Fuata link aliyotoa mdau hapo juu post #2
     
  5. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    link inaonyesha vizurikuhusu mfumuko wa bei, angalia data zaidi hapa


    Economy of Tanzania
    Currency
    Tanzanian shilling (TZS)
    Fiscal year
    1 July - 30 June
    Trade organisations
    African Union
    World Trade Organisation

    Statistics
    GDP
    $57.5 billion (2009)
    Rank: 85th (2009)

    GDP growth
    4.5% (2009)
    GDP per capita
    $1,400 (2009)
    GDP by sector
    Agriculture (26.6%), Industry (22.6%)
    Services (50.8%) (2009)
    Inflation (CPI)
    11.6% (2009)
    Population
    below
    poverty line

    36% (2009)
    Labour force
    21.23 million (2009)
    Labour force
    by occupation

    Agriculture (80%), Industry and Services (20%) (2002)
    Unemployment
    N/A (2009)
    Main industries
    Agricultural processing (sugar, beer, cigarettes, sisal twine), diamond, gold and iron mining, soda ash, oil refining, shoes, cement, apparel, wood products, fertilizer, salt
    Ease of Doing Business Rank
    131st
    External
    Exports
    $2.744 billion (2009)
    Export goods
    gold, coffee, cashew nuts, manufactures, cotton
    Main export partners
    India 9.1%, Japan 6.5%, the People's Republic of China 6.3%, United Arab Emirates 5.7%, Netherlands 5.5%, Germany 5.1% (2008)
    Imports
    $5.545 billion (2009)
    Import goods
    consumer goods, machinery and transportation equipment, industrial raw materials, crude oil
    Main import partners
    the People's Republic of China 13.7%, India 13.4%, South Africa 7.4%, Kenya 6.6%, United Arab Emirates 5.6% (2008)
    Public finances
    Public debt
    24.8% of GDP (2009)
    Revenues
    $3.78 billion (2009)
    Expenses
    $4.693 billion (2009)
    Economic aid
    $1.2 billion (2001)
    Main data source: CIA World Fact Book
    All values, unless otherwise stated, are in US dollars



     
  6. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wote Nyerere na Idd Amini wankumbukwa, Nyerere kwa mazuri na Amini kwa mabaya waliotenda.
    JK anjua ametutoa kwenye Neema katuleta kwenye dhiki. Tutamkumbuka kwa hilo.
     
  7. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    lazma tumkumbuke kwa hilo na zadi waovu hukumbukwa zaidi kote duniani kulikoni wema. Mfano wa karibu ni mobutu, hitla na musolini
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Hizi takwimu ni mbaya, zatisha na pengine ndiyo maana JK hupendelea kuongelea kijuujuu kwa sababu takwimu zinamsuta..........................
     
Loading...