Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK futa uraia wa Dr Slaa, Mbowe, Zitto, Mnyika, Lema, Pengo na Shivji ili Taifa litawalike!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Godwine, Dec 26, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kutokana na rais kuwa katika mashinikizo makubwa toka kwa watu na taasisi zinazoongozwa na watu ao ni vema ukafuta uraia wa waliotaja hapo juu ili nchi itulie na shughuli za maendeleo ya taifa zifanyike la sivyo mh rais utawala wako utadondoka kabla ya muda wake.

    Wafalme wa ugiriki waliwai kuwaua wanafalsafa waliokuwa wanayumbisha tawala zao lakini mimi sikushauri uwaue bali wafukuze nchini kama nyerere alivyomfukuza kambona au karume alivyomfukuza ibrahimu babu.

    baada ya kufanya hivyo nchi itakuwa imetulia na hutakuwa na magonjwa ya moyo
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi sasa hivi dunia ilivyo kama Kijiji ni vigumu sana akatawala kwa kuwepeleka Slaa, Mbowe na Shivji uhamishoni! Mfano mzuri ni yeye mwenyewe akiwa safarini Ugaibuni huwa anaongoza Nchi kwa kutumia simu!
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole sana ndugu yangu ila umepotea. Kwa kufanya hilo unalotaka, unampa JK kibali cha kuwa dikteta, mpja ya mambo ambayo watz wanataka kuyapunguza kwenye katiba mpya.

    Kuna watu ambao JK akiwafuta uraia/au kuwamaliza nchi hii itatawalika. Hao uliowataja hapo juu wanapiga kelele kwa ajili ya mambo yanayoletwa na hao watu ambayo nimesema JK awamalize.

    Na yeye mwenyewe JK anawajua fika.

    Ila hao uliowataja, umepotea kabisa.
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mtu mwenye ugonjwa wa zinaa kama CCM kamwe hatokaa apone eti kwa kujichagulia 'kukata kidudu' kwani zinaa yake haiko katika eneo hilo tu isipokua mwili mzima. Hivyo kama hawezi kuchukua hatua za haraka kutafuta tiba ya tatizo lenyewe basi ni bora kajiondoa mzima mzima badala ya kijisehemu cha mwili ru.
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    awafutie uraia kivipi?kwani babake ni mmiliki wa hii nchi?
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    utaenda kwa babu loliondo kupata kikombe labda kitasaidia..
     
  7. k

    king11 JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani akina mokiwa na pengo na malasusa asiwafukuze bali aweke kodi kubwa kwenye makanisa yao watanyamaza tu
     
  8. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja kwa -100%
     
  9. k

    king11 JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rais anayo mamlaka ya kumwondoa mtu ndani ya nchi kwasababu za usalama wa nchi. kama ikionekana mtu huyo anahatarisha usalama wa taifa
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,619
    Trophy Points: 280
    ....Usalama wa nchi unahatarishwa zaidi na Kikwete kuliko unavyohatarishwa na Mbowe, Slaa, Zitto, Lema, Shivji, Mnyika, Pengo na hao wengine uliowataja.
     
  11. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kumbe haitawaliki?
     
  12. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Tehe tehe tehe: You have reminded me of the Professor of Politics: Daniel Arap Moi
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Awapeleke wapi?
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hii krismas naona imeharibu kabisa wengine kama Godwine.... huko nyuma haukua hivyo kabisa aisee, sijui kwanini umeharibika ghafla namna hii:hat:
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    What a stupd thinking!? Hao watu sio raia kwa kununua, kupewa au kuamua. Ni wazaliwa wa nchi hii, hence raia! Hakuna anayeweza kuwafutia.

    Nyerere hakumfukuza Kambona ila aliondoka mwenyewe baada ya tofauti zao kuwa kubwa. Na hiyo haikumfutia uraia wake. The same to Babu. Uraia wa mtu haufutiki kwa mtu tu au raisi kusema au kuamua.

    Ni yeye mwenyewe kuukana uraia wake jambo ambalo sidhan kama watajwa hapo juu waliwahi kufikiri. Jk hawezi kutawala watz maana hawakumchagua. Atatawala kwa tabu hadi mwisho wake maana sina uhakika kama atamaliza kipindi chake! Hana ridhaa ya wananchi ndio maana hata wanaomlinda ni wale "waliomchagua!"
     
  16. G

    Godwine JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kikwete anahatarisha vipi usalama wa Taifa wakati yeye ndiyo namba moja katika kulinda usalama wa nchi?
     
  17. G

    Godwine JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kwani watanzania walimchagua nani mkuu?, mbona tume ya uchaguzi ilimtangaza na jaji akamuhapisha kwa kufuata sheria zote, mimi sikuelewi labda ufafanue zaidi
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Huu uhuru wa kila mtu kusema mawazo yake unasababisha wengine wafikirie kwa mfumo wa anticlockwise wakati wengine wanakwenda kwa mfumo wa clockwise!

    Bila shaka haya ni matokeo ya pilau la krismasi. Kheri ya krismas godwin!
     
  19. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #19
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Kwani wewe ulimchagua JK!?
     
  20. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #20
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Kuchaguliwa ni kitu kimoja,
    Kutangazwa na tume na kisha kuapishwa ni kitkingine.

    Unadhani NEC inaweza kuthibitisha ushindi wa JK with concrete evidence!?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...