Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK fanya mambo tutakayokukumbuka nayo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmaroroi, Oct 13, 2011.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Rais wa TZ Mh. JK ninakushauri ufanye yafuatayo tutakukumbuka nayo.
    1. Tupatie Katiba mpya
    2. Tupatie Tume huru ya Uchaguzi
    3. Iimarishe CCM kwa kuwafukuza mafisadi
    4. Wadhibiti watu wanaotishia maisha ya wengine
    5. Usikubali kutenganisha Uenyekiti wa CCM na Urais kwa kuwa watakufanya kama Mbeki wa S/Africa
    6. Usiilipe Richmond/Dowans kwani itakuharibia histiria yako
    7. Uridhie kuwepo kwa mgombea binafsi.
    Natoa hoja!

    Wana JF ongezeni mengine.
     
  2. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    uboreshaji wa safari zake kila wiki mara 5.nje ya nchi.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Tayari ameshafanya mambo makubwa yatakayofanya tumkumbuke:

    1. Safari nyingi za nje.
    2. Ungezeko la ukiukwaji wa haki za binadamu.
    3. Kushamiri kwa uharifu- ujambazi na vyombo vya usalama kutokuwa tayari kuwalinda wananchi.
    4. Kushinda chaguzi kwa hira.........,

    haya yanatosha.
     
  4. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    lazima tumkumbuke kwa haya 1.kuanguka zaidi ya mara 2 kwaani 2.kuvamiwa na msukuma pale mwanza kwa imani za kishirikina 3. Kupopolewa mawe na wanyakyusa kule mbeya 4.kusema hajui kwa nini nchi yake masikini kule ughaibuni 5.kujibu na kucheka kuwa yeye hana uwezo wa kunyeshesha mvua ya kujaza mabwawa ya umeme. Kwa hayo tu mi ntamkumbuka daima
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    etiafukuze mafisadi ndani ya ccm hahaha yaani hapa ni sawa na mgonjwa wa ukimwi kubadilisha damu je atapona?
     
  6. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    JK uwe tayari kuikabidhi nchi Chadema 2015 na uachane na siasa za udini.
     
  7. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ajenge uwanja wa ndege Mbeya, viwanda kibao, na kuliweka jiji letu la Mbeya liwe pouwa tuta mkumbuka sana.
     
  8. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    mi labda ajiue.....
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapo tutamuenzi kama mkwawa na tutamweka kwenye historia..
     
  10. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Asijiue ili asipofanya tunayoyataka historia imsute.
     
  11. C

    Consultant JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,959
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    ''Amlipaye Zumari ndiye anayechagua wimbo gani upigwe''.

    Vasco Da Gama kawekwa pale na kikundi cha watu. So, daima tu atafuata matwakwa yao. Ukiongezea na uzuzu na ukilaza wake, there in no hope.

    Rais Michael Sata wa Zambia ndani ya mwezi mmoja tu keshafanya mambo makubwa hata akifa leo, waZambia watamkumbuka daima. Katika mengi ameyofanya, machache ni:

    1) Ametengeneza a ''90 day-plan to tranform the country by first putting it on the right truck within that time''

    2) Amepunguza baraza la mawaziri kutoka watu 23 to 19 and squashed out certain positions kwenye wizara karibia zote ambazo zilikuwa ''irrelevant'' lakini watu wapo pale kula mishahara, posho, semina na safari za nje lakini output haionekani.

    3) Amefukuza kazi maDC wote 72 - anasema walishageuka kuwa politicians na sasa kaweka 'civil servants'' ambao hawataegemea upande wa chama chochote. Amefukuza kazi maGovernor kadhaa pia ambao walikuwa hawagusiki enzi za nyuma

    4) Amedissolve the energy regulation board citing corruption among them.

    5) Sasa hivi wapo wanarevise kima cha chini cha mishahara kwa wafanyakazi wote nchini

    6) Amezuia ''with immediate effect'' ANY export of minerals without the Bank of Zambia's knowledge registration of such sales. He has also dissolved various boards which he believes were political and corrupt.

    7) Zambia Revenue Authority ilikuwa inailipa kampuni flani 4 BILLION Kwacha kila mwezi ( about US$ 1.2) for JUST scanning documents!! Kaagiza waajiriwe watu wa kufanya kazi hiyo haraka. Kampuni hiyo inaaminika kwa 100% ilikuwa ni ya raisi aliyepigwa chini, bwana Rupia Banda.

    JK wetu sijui tutamkumbuka kwa lipi JEMA? - labda kwa kubariki na kukubali Lowassa ajiuzuru (ili kuiokoa serikali yake...)
     
  12. fanson

    fanson Senior Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Dah jamaa kashachelewa ngoja amalizie tu awamu yake.
     
  13. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Umenena Mkuu.Kumbe JK akimkabidhi Slaa wa Chadema atakaposhinda 2015 tunawezafikia ya Zambia.Aaache kuilindia CCM madaraka wakati Watanzania hawaipendi.
     
  14. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ngoja tuone kama NEC ijayo ya CCM itakuwa mwisho wa magamba mawili yaliyobaki CCM.
     
  15. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mi uyu jamaa namkumbuka kwa haya
    1.maisha duni kwa watanzania wengi
    2.mgao wa umeme uliokithiri
    3.malipo ya mabilioni kwa dowans
    4.kwa upumbavu alionao kuwapigia debe mafisadi ktka uchaguzi ati ni
    ajali ktk siasa (mf basil mramba)
     
  16. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Afanye mambo mazuri si haya kwani haya ni kumbukumbu mbaya,afanye mambo yenye manufaa kwa taifa letu.
     
Loading...