Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK fanya maamuzi magumu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BENSON MSEMWA, Aug 11, 2010.

  1. B

    BENSON MSEMWA Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafsiri ya maamuzi magumu ni pana,ila hapa nataka kuzungumzia uwazi wa jk kuwaambia watanzania ni kivip aliingia madarakani uchaguzi uliopita,akili kuwa yote mabaya watu wanayoyaongea kuhusu utawala wake ni sawa,akubali uwepo wa ombwe la uongozi,na atangaze kujitoa kwenye mbio za kuwania urais kama sehemu ya mapenzi yake kwa nchi
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    He will never do that. He loves the pomp and circumstance that goes with the title, the freewheeling travel, the hobnobbing with international newsmakers. He will never do that.
     
  3. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Yes he loves these pecks that go with the title but the guy chickens out when he is called upon to debate other presidential aspirants; fearing that his weaknesses will be exposed!! He is a political con-man.
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi kuna mtu bado ana matumaini na 'Dr. Mkwere' ? kazi hipo.
     
  5. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Maamuzzii !! x*&$% wangu upite treni!!
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wa kufanya maamuzi magumu hapo nani?
     
Loading...