Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK face book yupo Hoii

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by pascaldaudi, Oct 8, 2010.

  1. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    thanx ndugu, nimeiona, nimecheka sana, ila kuna ma'best zangu watatu ni rafiki yao, wamenisikitisha, ila naamini watam'poke tu after election coz yeye na chama chake watakuwa opposition side.
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Website hiyo haikutengenezwa kitaalamu hata kidogo na wala haina mvuto wowote ule
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dude, its not a website..its a facebook page.
     
  5. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    elimu: tofauti ya facebook page na website ni nini.
     
  6. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    iLA KWA PRESIDENT KUWA NA PAGE KIDOGO VILE INAONYESHA KUWA WANAOMKUBALI NI MAMBUMBU TU!

    Au Miraji hajapata watu wa kupost huko nmini?
     
Loading...