Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk, el, ra, wapelekeni chadema mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ibinzamata, Mar 15, 2011.

  1. I

    Ibinzamata Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    CHADEMA walipofungua mkutano wao wa kampeni za uchaguzi 2010 pale Jangwani, walitamka kinaga ubaga kuwa wakwapuaji wakubwa wa pesa za Taifa ili kupitia "Benki yetu ya kati" ni Jakaya Kikwete, Rostam Aziz na Edward Lowasa. Kwamba walijipenyeza na kufanikiwa kumshawishi Ben Mkapa ashiriki wizi huu wa kihistoria.

    CHADEMA walienda mbele wakazungumzia madudu mengine waliyofanywa na vinara hao wa CCM, kama vile Meremeta, TANGOLD, CIS, IPTL, DeepGreen, Buzwagi, nk.

    Cha ajabu sasa, hajatokea kiongozi hata mmoja kati yao kukanusha haya au kujitahidi kusafisha jina lake kwani CHADEMA wameyachafua kweli hadharani. Kinachoshangaza, wanakimbilia kulalamika, CHADEMA inachochea vurugu, CHADEMA inavunja katiba kwa kuitisha maandamano ya kuing'oa serikali na ulalamishi kibao.

    KWANINI KIKWETE, LOWASA ROSTAM AZIZ msiipeleke CHADEMA MAHAKAMANI??? KWANINI. NENDENI MAHAKAMANI ILI SIE TUWEZE KUUJUA UZUSHI NA UCHOCHEZI WA CHADEMA
     
  2. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ulikwisha ona binadamu anamfuata mungu nyumbani kwake akiwa mzima?
     
  3. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Ccm kwenda mahakamani sawa na kuvua nguo mbele ya wakwe!
     
  4. Mwanaitelejensi

    Mwanaitelejensi Senior Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hawajitaki wee unafikiri mwizi anajipeleka mwenye Polisi? Wakanushe wakati wanajua ukweli na hawawezi kukanusha kwa kuwa wanajua Dr.Slaa ana ushahidi tosha wa kuwakandamiza
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hawawezi kwenda mkuu wanajua kuwa ushahidi upo!
     
Loading...