Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK, Dr Slaa Nani yuko tayari kuingia ikulu kwa kumwaga Damu?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Saharavoice, Nov 1, 2010.

  1. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa hali inavyoonyesha, sasa ni dhahili kutakuwa na umwagaji damu kama matakwa ya wananchi hayatafuatwa. Je ni JK au ni Dr. Slaa ambaye yuko tayari kuingia ikulu kwa kumwaga Damu? Tafakari
     
Loading...